Majina na Misemo kwenye daladala za bongo


Mr Amour

Mr Amour

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
223
Likes
107
Points
60
Age
21
Mr Amour

Mr Amour

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
223 107 60
Jamani hapa bongo utakutana na daladala zina majina kiboko,mimi natupia baadhi nawe tupia yako hapo chini..
1. Majungu mliyo yapika sasa mtayapakua...
2. Nenda kaseme tena..
3. Gusa unate..
4. Flag ya chuma..
5. Masikini hafilisiki..
hata ukisogea huli
 

Forum statistics

Threads 1,250,894
Members 481,523
Posts 29,749,882