Majina na Misemo kwenye daladala za bongo


Prissillah

Prissillah

Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
20
Likes
13
Points
5
Prissillah

Prissillah

Member
Joined Aug 24, 2018
20 13 5
Jamani hapa bongo utakutana na daladala zina majina kiboko,mimi natupia baadhi nawe tupia yako hapo chini..
1. Majungu mliyo yapika sasa mtayapakua...
2. Nenda kaseme tena..
3. Gusa unate..
4. Flag ya chuma..
5. Masikini hafilisiki..
Filisika tujueee tabia ya mkeooo
 
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined
May 11, 2014
Messages
1,032
Likes
1,230
Points
280
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined May 11, 2014
1,032 1,230 280
Jamani hapa bongo utakutana na daladala zina majina kiboko,mimi natupia baadhi nawe tupia yako hapo chini..
1. Majungu mliyo yapika sasa mtayapakua...
2. Nenda kaseme tena..
3. Gusa unate..
4. Flag ya chuma..
5. Masikini hafilisiki..
Nyingine hii
img-20180914-wa0007-jpg.866420
 

Forum statistics

Threads 1,250,897
Members 481,523
Posts 29,749,978