Majambazi Kanisani

jrmlaurence

Member
Dec 2, 2010
80
125
Majambazi walivamia kanisan, wakaanza kufunga milango na madirisha.
Wakawaambia waumini kwamba watauwa kila mtu ila kwa kufuatana na herufi ya jina lako.
Wakaanza na mchungaji unaitwa nani:
Mchungaji : naitwa zoseph zteve
Majambaz: bahati yako na wewe mpiga kinanda
Mpiga Kinanda: Naitwa zmenauel zwilliams lakini mmoja wa wanakwaya anaitwa Anna Adam.
Mwanakwaya akadakia muongo huyo wala siitwi hivyo naitwa zzzanaa zaadam.

Daah cjui wew ungejiita jina gani hapo
 

Architect E.M

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,107
2,000
Majambazi walivamia kanisan, wakaanza kufunga milango na madirisha.
Wakawaambia waumini kwamba watauwa kila mtu ila kwa kufuatana na herufi ya jina lako.
Wakaanza na mchungaji unaitwa nani:
Mchungaji : naitwa zoseph zteve
Majambaz: bahati yako na wewe mpiga kinanda
Mpiga Kinanda: Naitwa zmenauel zwilliams lakini mmoja wa wanakwaya anaitwa Anna Adam.
Mwanakwaya akadakia muongo huyo wala siitwi hivyo naitwa zzzanaa zaadam.

Daah cjui wew ungejiita jina gani hapo

hahahaha,,,,, ningeitwa zzzzzzarchitect zzzzzzzzze.m
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom