Majambazi baada ya kazi.

ZENITH

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Posts
1,063
Reaction score
990
Baada ya majambazi wawili kuiba pesa benki.JAMBAZI#1;Aisee mzazi,tukae chini tuhesabu mkwanja tuliovuna. JAMBAZI#2;Ee bhana mimi nimechoka siwezi kuzihesabu,tusubiri kesho kwenye vyombo vya habari,watataja kiasi cha pesa iliyoibiwa.
 
Je, kama Meneja wa tawi akiongeza hesabu itakuwaje? hiyo inaletaga ugomnvi hata kwenye bus abiria akiibiwa 50,000, utasikia anatangaza ameibiwa 500,000!
 
Hahhaaa amechoka?? Hyo ndo wakuibiwa hyo..!
 
Siku iliyofuata meneja wa bank akatangaza kuwa
majambazi wawili wanevunja bank na kuchukua noti bandia zilizo hifadhiwa hapo zikisubiri kuchomwa moto
 
Siku iliyofuata meneja wa bank akatangaza kuwa
majambazi wawili wanevunja bank na kuchukua noti bandia zilizo hifadhiwa hapo zikisubiri kuchomwa moto
Khaa!hatari kubwa.
 
Siku iliyofuata meneja wa bank akatangaza kuwa
majambazi wawili wanevunja bank na kuchukua noti bandia zilizo hifadhiwa hapo zikisubiri kuchomwa moto
:eyebrows:
................baadae ikatangazwa zile noti hazikuwa bandia.
 
Baada ya majambazi wawili kuiba pesa benki.JAMBAZI#1;Aisee mzazi,tukae chini tuhesabu mkwanja tuliovuna. JAMBAZI#2;Ee bhana mimi nimechoka siwezi kuzihesabu,tusubiri kesho kwenye vyombo vya habari,watataja kiasi cha pesa iliyoibiwa.

hawa majambazi ni mabingwa wa uvivu duniani
 
Hapo washamaliza kazi!!
Kazi iko kwa walioibiwa,polisi na vyombo ya habari,
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…