MAJAJI WAPO WA AINA 3. UNAWAJUA?

MAJAJI WAPO WA AINA 3. UNAWAJUA?

Malaria 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2023
Posts
9,767
Reaction score
15,204
Mtume ﷺ amesema:
الْقُضَاةُ ثَلَاثَةٌ: وَاحِدٌ فِي الْجَنَّةِ وَاثْنَانِ فِي النَّارِ
Maana yake:
Majaji ni aina tatu: mmoja yuko Peponi na wawili wako Motoni.
Akaeleza kuwa jaji anayejua haki na kuhukumu kwa haki ndiye atakayekuwa Peponi; anayejua haki lakini akapindisha hukumu, na anayehukumu kwa ujinga, wako Motoni.
Chanzo: Sunan Abi Dawud, Hadithi Na. 3573; Jami' at-Tirmidhi, Hadithi Na. 1322.
 
Mtume ﷺ amesema:
الْقُضَاةُ ثَلَاثَةٌ: وَاحِدٌ فِي الْجَنَّةِ وَاثْنَانِ فِي النَّارِ
Maana yake:
Majaji ni aina tatu: mmoja yuko Peponi na wawili wako Motoni.
Akaeleza kuwa jaji anayejua haki na kuhukumu kwa haki ndiye atakayekuwa Peponi; anayejua haki lakini akapindisha hukumu, na anayehukumu kwa ujinga, wako Motoni.
Chanzo: Sunan Abi Dawud, Hadithi Na. 3573; Jami' at-Tirmidhi, Hadithi Na. 1322.
Mambo ya Munyaziii Mungu haya
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom