Maisha yanaanza ukifika 40yrs

It is never too late kufanya chochote...
Muda sahihi ni ule unaofikiriri ni tayari kwako.....
Kwa hiyo wenye 40+ asilimia 90 wako zaidi ya vizuri sio??
Na hao ambao bado wanapambana inamaanisha hawajui kufight sio....?
Juzi hapa kikotoo cha mafao ya uzeen kimetenguliwa..kila kona ni kelele...manake wengi wa wafanyakazi walikua wanasubiri hizi pesa ndo waenjoy maisha kidogo....kwao life begins at 60 tuseme...

Life begins at any time you see an opportunity....ukaitumia vizuri...wewe binafsi na kizazi chako mkaanza kuishi sio kuwepo tu...

Kuna wanaotoboa in 20,s 30's etc...na kuna ambao wanazaliwa kwenye familia zilizotoboa tayari..yaani huyu life begins siku katungwa mimba...

Tuendelee kupambana bila kukata tamaa....
 
Pamoja na hayo, nimel like bandiko lako hata kama halina msaada kwangu, maana hata kuvumilia kusoma vijembe yataka moyo. Japo maisha yangu hayakuhusu, utajiri au umasikini ni chaguo la mtu, kwani vyote hivyo, umasikini au utajiri havina msaada kukabiliana na kifo.
Ova
 
We endelea kuishi maisha late 20s although you approaching 40 alafu utaijua hyo formula unayoisema elewa nilichoandika ili ufanikiwe at 40 and above inabidi uitumie vizuri hi 20-40 otherwise utakua mcheza Biko tu au tatu mzuka
Ila mkuu ukumbuke watu wanaishi kama mbinguni kwa kuendesha biko au tatu mzuka, wewe unadhani unaweza kuwaondoa wajinga wote duniani, wajinga wapo ili werevu wapate kuishi kupitia kwao, maisha ni kutegemeana, mjinga ana mtegemea mwenye akili, na maskini anamtegemea tajiri, na tajiri anamtegemea asiye nacho, mzunguko huo yani.
 
Laiti ungejua kuwa life haina fomula maalumu ya kufanikiwa usingepoteza muda kuundika uzi huu mrefuuu.

Eti eh??

But all ina all determination spots there.

Hata utusue billion 100 za kuokota now,tukifika pale 40 ndio utajua unaiachake familia yako.
 
 
Ni sahihi. Na matokeo ya maisha yako from 0 to 39 revealed at 40.>>>
 
Unajifariji. Utakutana nao wenzio we tega GoGo tuu!!!
 
Kweli kabisa big up kwa mtoa post wanaume tumezaliwa kupambana nashangaa kuna watu wanapata muda wa kupost picha kwa social media ambazo hazina faida kwake pesa anaomba kwa wazazi kazi hataki
 
Dahhh! Nimekuelewa sana mkuu mimi hapo ktk biashara ya kuongeza kipato ndio shida kila biashara ninayoianzisha inafeli
Naomba mkuu tuwasiliane japo naweza kukisaidia mawazo ya bure,
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…