wana jf, mm nawashukuru kwa ushauri mzuri kwa huyu mdau. Tupo wengi wenye msongo wa mawazo kutokana na maisha magumu, jana usingizi umekata saa 5 halafu sijasinzia tena hd asubuhi, maswali mengi majibu hakuna. Leo nimemshirikisha jamaa yangu, kanishauri nikomae lkn niache tabia ya kujilinganisha na "mwenye maisha yao" bali nijipange kwa level yangu, vinginevyo nitadata. Najaribu kufanyia kazi, lkn dah, si mchezo wandugu! Nawashukuru wachina kurahisha hii technolojia nami kuweza kuzama hapa jamvini. Usiku mwema kwenu wote.