Wazolee
JF-Expert Member
- Sep 1, 2018
- 4,141
- 4,850
Kipindi Irani inaongozwa na vibaraka wa Marekani ndio ilikuwa hivyo hapo Sasa ndio Marekani ilikuwa inajisikia raha maana walikuwa na nafasi ya kufanya biashara zao za
Pombe
Madawa ya kulevya
Umalaya
Ushoga
Na kuiba rasilimali za Irani
Watu wenye akili kama akina Komenei wakasema hili haliwezekani hi ni nchi ya kiislam inatakiwa iwe na maadili
Pombe
Madawa ya kulevya
Umalaya
Ushoga
Na kuiba rasilimali za Irani
Watu wenye akili kama akina Komenei wakasema hili haliwezekani hi ni nchi ya kiislam inatakiwa iwe na maadili