mlevi sugu
JF-Expert Member
- May 5, 2025
- 1,980
- 3,868
Achana na ayo mambo kemea hilo pepoKwaherin wadau
Pole sana mkuu.Maisha yangu yalipo nikama yamenikalia.nmesoma ila masomo hayajanisaidia.nina maden kibao atamengin sijalipa. na tena mm tuh ndoh mtoto wa pekee kwetu nyumbani.baba na mama wote waniangalia. kiujumla nmechoka ata sion faida ya kuishi bora niendee zangu kaburin nikapumzike. maisha kwang ni machung sio matamu.saiv nafikiria n mbn gan ntakayo tumia nifike ahera mapema.
Nicheki inbox mkuu tuongee chap we still love u ❤ kama kweli upo na shidaKama kuna niliyemkosea JF naomba msamaha nikienda niende na aman
Acha wenge, mambo yatakaa sawaMaisha yangu yalipo nikama yamenikalia.nmesoma ila masomo hayajanisaidia.nina maden kibao atamengin sijalipa. na tena mm tuh ndoh mtoto wa pekee kwetu nyumbani.baba na mama wote waniangalia. kiujumla nmechoka ata sion faida ya kuishi bora niendee zangu kaburin nikapumzike. maisha kwang ni machung sio matamu.saiv nafikiria n mbn gan ntakayo tumia nifike ahera mapema.
Maisha yangu yalipo nikama yamenikalia.nmesoma ila masomo hayajanisaidia.nina maden kibao atamengin sijalipa. na tena mm tuh ndoh mtoto wa pekee kwetu nyumbani.baba na mama wote waniangalia. kiujumla nmechoka ata sion faida ya kuishi bora niendee zangu kaburin nikapumzike. maisha kwang ni machung sio matamu.saiv nafikiria n mbn gan ntakayo tumia nifike ahera mapema.
unamaanisha au unachangamsha genge mwanetuKwaherin wadau
Kama role model wangu ndo unataka kujiua mimi jeMaisha yangu yalipo nikama yamenikalia.nmesoma ila masomo hayajanisaidia.nina maden kibao atamengin sijalipa. na tena mm tuh ndoh mtoto wa pekee kwetu nyumbani.baba na mama wote waniangalia. kiujumla nmechoka ata sion faida ya kuishi bora niendee zangu kaburin nikapumzike. maisha kwang ni machung sio matamu.saiv nafikiria n mbn gan ntakayo tumia nifike ahera mapema.
Kama una muda nicheki DM tukajinyongeTuko pamoja mkuu hata mimi kifo nakitamani
Unacho kiomba kwa mazaha au kutamka mara kwa mara mara nyingi huwa tusifike hukoTuko pamoja mkuu hata mimi kifo nakitamani