mkuu nicheki 0652482782LAKI MOJA TU BOSS WANGU
mkuu nicheki 0652482782LAKI MOJA TU BOSS WANGU
sitaki kuamini wewe ni mtu mzima kwa uandishi wakoAdmin Please tunaomba kuwe na forum ya watoto... Coz kuna watoto wanakuja kwenye majukwaa ya watu wazima
Nahisi uliishi ki USA USA baada ya kutoka USA that's whykama miezi 4 hivi nilitokanayo USA
So nikama $50 htc naumetumia miezi 4 duu aisee maisha magumu kweliWakuu nauza simu yangu pendwa Tajwa hapo juu kwa bei ya shilling laki moja tu
Iko kwenye Hali mzuri sana 0677 890811
View attachment 420434
View attachment 420436
Mkuu kwani hiyo simu ni kimeo nini mbona mwamwandama sana shekheSo nikama $50 htc naumetumia miezi 4 duu aisee maisha magumu kweli