Mahenge na Kilimo cha ufuta, wenyeji tafadhari msaada tutani


tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,215
Likes
919
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,215 919 280
Wakuu kwanza salamu ndiyo utanzania wenyewe... Popote ulipo nakusalimu.

Back to the topic

Kwa wenyeji wa Mahenge wilaya ya Ulanga mkoa wa Morogoro naomba mnisaidie hii kwa mtu mwenye experience. Nimepata shamba kijiji cja CHIKUTI kilichopo nje kidogo ya Mahenge mjini, kuna mtu amenishauri kwamba nilime ufuta kwaba una kubali sana maeneo hayo. Nikaona si vibaya nije kuongezea maarifa humu hasa kwa wenye uzoefu na eneo hilo na upatikanaji wa soko ukoje...

Karibuni sana
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,818
Likes
15,083
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,818 15,083 280
Soko la ufuta always lipo! Huu sio kama mahindi au mbaazi.
 
BABU KIDUDE

BABU KIDUDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,458
Likes
482
Points
180
BABU KIDUDE

BABU KIDUDE

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,458 482 180
Wakuu kwanza salamu ndiyo utanzania wenyewe... Popote ulipo nakusalimu.

Back to the topic

Kwa wenyeji wa Mahenge wilaya ya Ulanga mkoa wa Morogoro naomba mnisaidie hii kwa mtu mwenye experience. Nimepata shamba kijiji cja CHIKUTI kilichopo nje kidogo ya Mahenge mjini, kuna mtu amenishauri kwamba nilime ufuta kwaba una kubali sana maeneo hayo. Nikaona si vibaya nije kuongezea maarifa humu hasa kwa wenye uzoefu na eneo hilo na upatikanaji wa soko ukoje...

Karibuni sana
Mkuu tujuzane ulipataje shamba huko?
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
1,266
Likes
821
Points
280
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
1,266 821 280
Wakuu kwanza salamu ndiyo utanzania wenyewe... Popote ulipo nakusalimu.

Back to the topic

Kwa wenyeji wa Mahenge wilaya ya Ulanga mkoa wa Morogoro naomba mnisaidie hii kwa mtu mwenye experience. Nimepata shamba kijiji cja CHIKUTI kilichopo nje kidogo ya Mahenge mjini, kuna mtu amenishauri kwamba nilime ufuta kwaba una kubali sana maeneo hayo. Nikaona si vibaya nije kuongezea maarifa humu hasa kwa wenye uzoefu na eneo hilo na upatikanaji wa soko ukoje...

Karibuni sana

Aisee ukipata ushauri mzuri hebu na mimi nitonye kidogo,maana nina viji shamba sehemu mbili maeneo ya mwaya, chilombola na chiwalanga,nilipanga nipige mpunga na maharage sasa naona hii ishu ya ufuta huenda ikatutoa safari hii.
 

Forum statistics

Threads 1,213,238
Members 462,001
Posts 28,470,940