Abdul Mganyizi
JF-Expert Member
- Oct 28, 2019
- 1,040
- 2,010
Habari ndugu zangu,
Nilinunua mashine zangu mbili za kukamua juice ili nibangaize miamoja au miambili nione kama nitaongeza kipato. Mashine zipo Dar, niliwakabidhi vijana walikuwa wanaziweka kando kando ya barabara hapo Buguruni.
Sasa kutokana na Mgambo kuwakamata kila mara na mashine moja ilipelekwa manispaa huko ikabidi nitume lakimbili kuikomboa. Mimi nipo mbali nipo mkoa ,sasa natafuta eneo la kuziweka ambako kuna population yaani nje ya fremu ya mtu anayefanya biashara yake kama wengine wanavyofanya.
Anayeweza kunisaidia tafadhali anisaidie make now hazifanyi kazi zipo tu.
Nitashukuru kwa ushauri.
Nilinunua mashine zangu mbili za kukamua juice ili nibangaize miamoja au miambili nione kama nitaongeza kipato. Mashine zipo Dar, niliwakabidhi vijana walikuwa wanaziweka kando kando ya barabara hapo Buguruni.
Sasa kutokana na Mgambo kuwakamata kila mara na mashine moja ilipelekwa manispaa huko ikabidi nitume lakimbili kuikomboa. Mimi nipo mbali nipo mkoa ,sasa natafuta eneo la kuziweka ambako kuna population yaani nje ya fremu ya mtu anayefanya biashara yake kama wengine wanavyofanya.
Anayeweza kunisaidia tafadhali anisaidie make now hazifanyi kazi zipo tu.
Nitashukuru kwa ushauri.