Mahali imeshatolewa

Fundi mahiri wa Ujenzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Posts
5,047
Reaction score
4,449
kuuliza si ushamba jamani........

Nani kati ya mzazi na muoaji ana power ya maamuzi juu ya binti ambae amelipiwa mahali na bado yuko kwa wazazi akisubiri ndoa ya kanisani/msikitini?

Mfano: Binti anataka kusafiri...................ni nani kati ya hawa wawili ana maamuzi ya mwisho juu ya kuruhusu safari ya huyu bini? (1) mzazi (2) muoaji
 
kazi kweli kweli kwani huyo binti anaishi na nani currently na kusafiri kwenda wapi na kwa safari gani , kutoa mahari ni kua recognised tu home haimaanisha umejimiliksha ndio maana kuna kusubiri cku ya ndoa,polepole ndugu subiri uoe
 
kazi kweli kweli kwani huyo binti anaishi na nani currently na kusafiri kwenda wapi na kwa safari gani , kutoa mahari ni kua recognised tu home haimaanisha umejimiliksha ndio maana kuna kusubiri cku ya ndoa,polepole ndugu subiri uoe
Lakini ukishalipa mahali si ndio ndoa ya kimila hiyo?
 
Reactions: SMU
ungesema wakati unalipa mahari kua unaoa kimila wakupe mkeo , kwenye thread yako umeongelea kanisa na msikiti so kua mpole, vigezo na masharti kuzingatiwa, mkilipa mahari ndio mnatembea vifua mbele nyinyi hamchelewi kumwabia binti me nimesema toka kwenu uje kwangu now,hahahaha
 
Binti aamue mwenyewe, labda kidogo asikilize wazazi.
 


tehetehetehetehe..........hahahahaha hii kali
 

Wazazi wana uamuzi wa mwisho kama binti yao anaishi kwao, wewe si usubiri ndoa bana ukabidhiwe kiherehere cha nn?
 
Mahali=mahari?
kuripiwa= kulipiwa?

badilisha kichwa cha uzi. Unatuchanganya. "mahali imeshatolewa" isomeke "Mahari imeshatolewa"
 
Kiuhasibu tunasema kwamba "Revenue is recognized when all risks and rewards have been transferred from the seller to the buyer and this usually happens when a contract to sale is signed". Kwa hiyo basi, ki-ndoa "a marriage is recognized when a contract of marriage is signed", just the same as revenue recognition. Kuwa mpole kaka hadi hapo mtakapo sign contract ya ndoa huko makanisani!!!!
 
Bro huyo bado yuko chini ya WAZAZI ..na hata ghetto kwako anakuja tu basi kwa sababu keshazoea dushe..
Subiri NDOA ifungwe utakabidhiwa mwali wako....mbona unaonekana ushaanza WIVU mara hii tu..na nina wasiwasi akifika kwako kama hata kusalimia wazazi utamruhusu!...kuwa mpole tu bro!
 

watu mnapenda kumiliki jamani,snowball mfundishe huyo
 
Ungekuwa wewe ndio mchumbae ungesikiliza ushauri wa nani?...manake mkubwa inaonekana kaambiwa 'nimeruhusiwa na wazazi' roho ikamruka!...chezeya kumiliki k soon!!

watu mnapenda kumiliki jamani,snowball mfundishe huyo
 

Hapo nimekupata mdau thax kwa maelekezo mazuri. nimeipenda
 
Ni consesus tu baina ya binti, muoaji na mzazi. Kitendo cha wao kukubali posa, kimila ndio ndoa tayari.
 
Ungekuwa wewe ndio mchumbae ungesikiliza ushauri wa nani?...manake mkubwa inaonekana kaambiwa 'nimeruhusiwa na wazazi' roho ikamruka!...chezeya kumiliki k soon!!

hapo ningejiskiza mwenyewe na wazazi wangu huyo mchumba hana nafasi til ndoa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…