Mahali hapa ni pazuri saaana! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahali hapa ni pazuri saaana!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by bullet proof, Sep 19, 2012.

  1. bullet proof

    bullet proof Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi jamani wenyeji wa humu jf mimi mgeni!
     
  2. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,722
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Umeona eeeh!!kweli hapa ni pazuri sana.karibu sana mkuu enjoy your stay in jf.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,795
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mgeni jamvini.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Karibu Mkuu.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...