Magufuli anaziba mirija ya waliomtangulia ili atengeneze ya kwake.

H.T.P

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,163
2,000
By the time watanzania mnashtuka Magufuli atakua keshatengeneza empire kubwa sana zaidi ya mkapa na kikwete. Ujanja anaoufanya ni kujifichia kwenye kichaka kinachoitwa kupambana na mafisadi.

Kama huamini jiulize hili swali; Kwanini alisema ni wapi maraisi waliopita walisaini mikataba ili wawajibishwe.

Kwahiyo anajiwekea kinga kwamba, kwakua hatosaini popote akimaliza hatowajibishwa Kwa chochote! Je huyu Ni mtu mwenye nia njema?

Sitaki kuandika mengi nikuchoshe, jiulize hayo Wewe unayeshabikia kivuli.
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
10,788
2,000
By the time watanzania mnashtuka Magufuli atakua keshatengeneza empire kubwa sana zaidi ya mkapa na kikwete. Ujanja anaoufanya ni kujifichia kwenye kichaka kinachoitwa kupambana na mafisadi.

Kama huamini jiulize hili swali; Kwanini alisema ni wapi maraisi waliopita walisaini mikataba ili wawajibishwe.

Kwahiyo anajiwekea kinga kwamba, kwakua hatosaini popote akimaliza hatowajibishwa Kwa chochote! Je huyu Ni mtu mwenye nia njema?

Sitaki kuandika mengi nikuchoshe, jiulize hayo Wewe unayeshabikia kivuli.
kweli mkuu, kuna mtu alijulikana kama mzee wa "ukweli na uwazi" lakini hatujakaa sawa mara - vruuuum! - ANBEM Limited hiyo ishatinga timu Magogoni!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom