Tetesi: Magaidi waloshambulia Madina ni mkono wa Israel


Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,131
Likes
645
Points
280
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,131 645 280
Kuna duru zinadai.kuwa israel ilihusika kwa namna zote katika mashambulizi ya kigaidi yalotokea madina
 
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,506
Likes
1,567
Points
280
Age
42
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,506 1,567 280
Kuna jambo lolote baya likitokea Muslim kaacha kumsingizia Muisrael? Jibu Hakuna
kwa nini hawa jamaa wanatupiana shutuma badala ya kutafuta suluhisho la kudumu?

Mimi katika Maisha nimejifunza kwamba usitafute Mchawi bali tafuta njia Bora ya kutatua tatizo bila kutoa shutuma kwa mwenzako.

Hiyo ndiyo njia Bora ya kutatua tatizo.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,872
Likes
11,744
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,872 11,744 280
No way
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,689
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,689 280
naona unafanya zoezi la kukimbia kivuli juani. Go back to history utaelewa nini kinachotokea.
Hata Mungu akirihusu wayahudi duniani wote wafe leo jioni, utakuja na story nyingine.
 
kidiga junior

kidiga junior

Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
9
Likes
8
Points
5
kidiga junior

kidiga junior

Member
Joined Aug 24, 2015
9 8 5
Eti duru zinasema zipi izo duru...hata wewe ukiibiwa kitu chako cha muhimu lazima utaanza kumhisi mbaya wako...japo yaweza kuwa sio kweli...tupe ushaidi wa hizo duru zinazodai hivyo
 
Echolima

Echolima

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2007
Messages
3,277
Likes
667
Points
280
Echolima

Echolima

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2007
3,277 667 280
kwa nini hawa jamaa wanatupiana shutuma badala ya kutafuta suluhisho la kudumu?

Mimi katika Maisha nimejifunza kwamba usitafute Mchawi bali tafuta njia Bora ya kutatua tatizo bila kutoa shutuma kwa mwenzako.

Hiyo ndiyo njia Bora ya kutatua tatizo.
Ukiwa tu mwislamu tayari umepata cheti cha kulalama ovyo,Na ukipata tatizo hutaacha kulaumu Marekani,Au wanakombilia sasa hivi kwenye nchi wanazoziita wao MAKAFIRI Ambako wanafata maisha bora(nchi za magharibi),Israel au Wakristo hawawezi kuacha visingizio.ishakuwa desturi zao nasikia siku hizi wanaitwa WAZEE WA KULALAMA
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,356
Likes
5,214
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,356 5,214 280
Ukiwa tu mwislamu tayari umepata cheti cha kulalama ovyo,Na ukipata tatizo hutaacha kulaumu Marekani,Au wanakombilia sasa hivi kwenye nchi wanazoziita wao MAKAFIRI Ambako wanafata maisha bora(nchi za magharibi),Israel au Wakristo hawawezi kuacha visingizio.ishakuwa desturi zao nasikia siku hizi wanaitwa WAZEE WA KULALAMA
another marijuana smoker
 
Echolima

Echolima

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2007
Messages
3,277
Likes
667
Points
280
Echolima

Echolima

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2007
3,277 667 280
Ukweli unauma mkuu
 
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
1,764
Likes
1,443
Points
280
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
1,764 1,443 280
ujue nyie waislam mnachekesha sana nyie wenyewe hampendani hata kidogo mfano ni shia na suni hawaivi chungu kimoja kama maharage na mawe.
israel ameingiaje hapo kwenye ugaidi?
wakati israel now wapo uganda kesho kutwa kenya wanamalizia ethiopia.... waliowalipua ni hao wenzenu ISIS,hao islamic state hawana akili nzuri ata kidogo
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,241
Likes
1,487
Points
280
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,241 1,487 280
Kuna duru zinadai.kuwa israel ilihusika kwa namna zote katika mashambulizi ya kigaidi yalotokea madina
Duru gani izo?..Na kwa nin i washambulie saudia?..for what sensible reason any way?
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,385
Likes
1,093
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,385 1,093 280
tunatafutiana ban tu hapa mimi ngoja nipite
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Nguvu kubwa mno inatumika humu ndani isiyo na tija,nabaki najiuliza:-

1. Hao waliowatuhumu wa Israel wanawasikia ??

2.Waisrael wanajua kuwa munawatetea na kuwapenda sana ??

3.Wewe unapungukiwa na nini kama mwarabu anamshutumu muisrael kiasi cha kufikia kumtusi/kumkejeli mtz/mweusi mwenzako kwa mambo yasiyokuhusu ??

4.Unamjumuhishaje muislamu asiyetoa neno lake kwenye hiyo kauli ???

5. Hivi ni kweli kabisa kabisa mtu mwenye akili ataumizwa na visivyo muhusu ???
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,256
Likes
442
Points
180
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,256 442 180
Hivi ni kwanini waislamu kila jambo baya likwapata mnatafuta mchawi na kwanini dini yenu tu ndo inatumika na marekani kama mnavyosema wakati duniani kuna dini nyingi?
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,677
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,677 280
Ukiwa tu mwislamu tayari umepata cheti cha kulalama ovyo,Na ukipata tatizo hutaacha kulaumu Marekani,Au wanakombilia sasa hivi kwenye nchi wanazoziita wao MAKAFIRI Ambako wanafata maisha bora(nchi za magharibi),Israel au Wakristo hawawezi kuacha visingizio.ishakuwa desturi zao nasikia siku hizi wanaitwa WAZEE WA KULALAMA
Mkuu hayo ni mapungufu yetu tivumiliane sawa boss
 

Forum statistics

Threads 1,235,725
Members 474,712
Posts 29,231,938