Mafuta ya nazi halisia yanapatikana

Mafuta ya nazi halisia yanapatikana

Mbona simple tu,Nazi inakunwa,Kisha unamikisi na maji ili kupata tui,,ukipata tui,unaweka kwenye chombo then unaweka kwenye friji,,hiyo itafanya mafuta yaje juu na kuganda,,wewe unafanya kuyaengua na kijiko Yale mafuta,


Au

Kausha ile nyama ya ndani juani,,Kisha Kuna mashine za manual unaweza kutumia kukamulia Kama huna zile mashine maalumu za kukamua mafuta.

Au

Baada ya kupata tui la Nazi,weka jikoni na upike mpaka ibaki mafuta na machicha,then unakamua kupata mafuta
 
Mbona simple tu,Nazi inakunwa,Kisha unamikisi na maji ili kupata tui,,ukipata tui,unaweka kwenye chombo then unaweka kwenye friji,,hiyo itafanya mafuta yaje juu na kuganda,,wewe unafanya kuyaengua na kijiko Yale mafuta,


Au

Kausha ile nyama ya ndani juani,,Kisha Kuna mashine za manual unaweza kutumia kukamulia Kama huna zile mashine maalumu za kukamua mafuta.

Au

Baada ya kupata tui la Nazi,weka jikoni na upike mpaka ibaki mafuta na machicha,then unakamua kupata mafuta
Tatizo naona ni bei ya nazi,binafsi nitajipanga niende kule Pwani kabisa nikanunue nazi shambani kwa bei chee nitafute na mtambo wa kukuna nazi wa kisasa.

Kwa hiyo watu watarajie kuuziwa 1000/= kwa lita.
 
Ishu hipo hivi ili upate faida hautaji kuuza bidhaa zako kwa bei ghari unatakiwa utumie njia ambazo za kisasa au ambazo vipo more advanced ili kuweza kuongeza uzalishaji (production rate) ila kwa wajasiriamali wengi ilo ni tatizo.

Binafsi nilikuwa nafanya paper recycling lakini nimesitisha kutokana na uzalishaji kuwa mdogo nipo natafuta kununua mashine za kisasa kidogo.

Ndio maana nasema wajasiriamali wabongo wana safari ndefu.
Naheshimu mawazo yako ila kwa mimi kwenye mashine kubwa zile inabidi uwe na mtaji mkubwa,kwasababu ukitoa nazi pemba ni garama kidog na ni riski pia na kwa izi mashine zetu ndogo hazitoi mafuta mengi kabic kama ukiweka juani,bado kuna brela wanakudai apo
 
Tatizo naona ni bei ya nazi,binafsi nitajipanga niende kule Pwani kabisa nikanunue nazi shambani kwa bei chee nitafute na mtambo wa kukuna nazi wa kisasa.

Kwa hiyo watu watarajie kuuziwa 1000/= kwa lita.
😂😂😂 nazi utauziwa 300 na usafiri wakutoka kijijini adi stendi na kutoka stendi adi ulipo ni garama unatumia mzee,biashara changamoto nyingi na ndomana watu wengi wanatumia nazi zilizoharibika
 
😂😂😂 nazi utauziwa 300 na usafiri wakutoka kijijini adi stendi na kutoka stendi adi ulipo ni garama unatumia mzee,biashara changamoto nyingi na ndomana watu wengi wanatumia nazi zilizoharibika
Nahamia shamba huko huko nafungua kiwanda yangu boss ,ikiwezekana nanunua shamba napanda minazi.
Shinda changamoto sasa
 
Naheshimu mawazo yako ila kwa mimi kwenye mashine kubwa zile inabidi uwe na mtaji mkubwa,kwasababu ukitoa nazi pemba ni garama kidog na ni riski pia na kwa izi mashine zetu ndogo hazitoi mafuta mengi kabic kama ukiweka juani,bado kuna brela wanakudai apo
Hahaha Brela tena boss,inabd ujipange
 
Nahamia shamba huko huko nafungua kiwanda yangu boss ,ikiwezekana nanunua shamba napanda minazi.
Shinda changamoto sasa
Labda ununue shamba boss kupanda mnazi adi uvune ni mwaka kwa izi mbegu zetu za sasa,mi ni mkazi wa tanga kwaiyo mafuta yangu natengenezea tanga ambapo najua maligafi ni raisi kupata kwa wakati na bei inapungua,
 
Labda ununue shamba boss kupanda mnazi adi uvune ni mwaka kwa izi mbegu zetu za sasa,mi ni mkazi wa tanga kwaiyo mafuta yangu natengenezea tanga ambapo najua maligafi ni raisi kupata kwa wakati na bei inapungua,
Mwaka mbona ni mfupi sana
 
Ni miaka boss na ukipata bei nzuri utakula maisha,kunambegu nyingine nazi haikomai kma izi za kiswahili
Hiyo ni biashara nzuri sana boss,ila jipange katika upatikanaji wa marighafi nafuu , uzalishaji na usambazaji utafanikiwa sana.
Check na wajasiriamali wanaotengeneza sabuni na lotion .
 
Hiyo ni biashara nzuri sana boss,ila jipange katika upatikanaji wa marighafi nafuu , uzalishaji na usambazaji utafanikiwa sana.
Check na wajasiriamali wanaotengeneza sabuni na lotion .
Tatzo ni koneksheni tu kaka na watu ao,mi huwa nawauzia watu wa majumbani tu wakupika na kupaka
 
Labda ununue shamba boss kupanda mnazi adi uvune ni mwaka kwa izi mbegu zetu za sasa,mi ni mkazi wa tanga kwaiyo mafuta yangu natengenezea tanga ambapo najua maligafi ni raisi kupata kwa wakati na bei inapungua,
Mgosi vipi,mafuta ntaoata huko
 
Back
Top Bottom