Mafuriko na Maandamano kwa pamoja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko na Maandamano kwa pamoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kongomboli, Dec 25, 2011.

  1. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi kama mafuriko yaliyotokea juzi yangeambatana na maandamano somewhere unadhani serikali yetu ingerespond haraka sehemu gani kati ya kwenye mafuriko na maandamano?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaaaaaaaa, kweli JF imepinda!!!

    Kwa experience tuliyo nayo, nadnani maandamano yangeanza kupewa attention (au hata kutishiwa aishababu) kabla ya mafuriko kwani mafuriko yanahitaji maandalizi zaidi na mafuriko hayachagui yanasomba hata polisi tofauti na maandamano
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    bravo! kudos the big man MTM
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    JWTZ wangeenda kwenye mafuriko,halafu AL SHAABAB wangeenda kutembeza virungu,mabomu ya machozi na maji ya kuwasha kwa waandamanaji
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,904
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Acheni nyie tunge deal na maandamano kwanza wakati utaratibu wa kwenda kuwaokoa waliokumbwa na mafuriko ukiandaliwa
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka nini sasa,mbona iko wazi maandamano yangepewa kipaumbele halafu mafuriko wangeyaangalia kwenye chopa
     
Loading...