Mafisadi na Ofisi ya Rais, Stop Destroying Our Country!

Mafisadi na Ofisi ya Rais, Stop Destroying Our Country!

niweze

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Posts
1,008
Reaction score
118
Sio jambo la kwanza kuandikwa au kutafsiliwa na wananchi wengi leo. Tangu siasa ya vyama vingi ni kweli tumeweza kubadilisha nchi yetu kwa kuongeza accountability. Pia ni kweli hata wapinzania wa maendeleo Tanzania CCM hata wao wameweza kupigania haki zao za kuharibu hii demokrasia na wakafanikiwa kwa muda.

Leo hii Makinda na Ndugai wanaonekana wazi wanatumiwa na vyombo vikubwa viwili Ofisi ya raisi na mafisadi. Hakuna asiefahamu jinsi gani Tanzania na siasa zake zinavyoendeshwa. Makinda na Ndugai ni wazi walipendekezwa kushika hizo nafasi kutokana udhaifu wao. Katiba hii ndio imewapa na kuwalinda CCM na hii ofisi ya raisi na inahusu sana madaraka ya raisi. Ni nini mabavu ya ofisi ya raisi? Tumeona jinsi gani reports zinaandikwa na kutotangazwa kwa wananchi (utafikiri hizi reports kwa ajili ya raisi?). Tumeshuhudia scandals ngapi raisi kazifungia ofisi kwake kwa malengo ya ku-protect one of their own? Ukweli ni kwamba Katiba hii ya CCM ilitengenezwa kwa ajili ya ku-influence decisions zote za nchi. Makinda na Ndugai rightly they are following orders kutoka Ukulu na CCM. This is really shameful...

Mnyika amtwisha zigo JK

Makinda atumika kumfuta Sitta

Tatizo lipo hapa, wabunge wa CCM hawaoni wala sijui kama wanauwezo wa kufikiria kabisa kuruhusu au kukaa kimya pale popote madhara kama haya yakifanyika. Haya mabadiliko ya kanuni Bungeni na ubovu mwingi tayari serikalini sio kwamba unaharibu tu wanachama wa Chadema ni pia ndugu zao na future ya Taifa letu. Kutokana na kukaa kimya kwa CCM ni wazi kweli waliacha siku nyingi Upendo na Taifa lao. Je Chadema au CUF wakipata nafasi kuingia madarakani wakafanya uovu mbaya zaidi ya huu, CCM watakaa kimya? (maybe yes...)

Makinda (wengi CCM) kweli prove us really she has no love for her country.

I think there still time for someone to Step UP and Stop these Undemocratic trend...
 
Fanya kazi upate unga wa wanao wewe, acha kulalamika
 
Unapenda sana kutaja taja neno ikulu ee? Utaanza kuliota si mda mrefu
 
Weka jina lako halisi tukuchambue na wewe, una uchafu mwingi ndio mana umetumia jina bandia
 
Sio jambo la kwanza kuandikwa au kutafsiliwa na wananchi wengi leo. Tangu siasa ya vyama vingi ni kweli tumeweza kubadilisha nchi yetu kwa kuongeza accountability. Pia ni kweli hata wapinzania wa maendeleo Tanzania CCM hata wao wameweza kupigania haki zao za kuharibu hii demokrasia na wakafanikiwa kwa muda.

Leo hii Makinda na Ndugai wanaonekana wazi wanatumiwa na vyombo vikubwa viwili Ofisi ya raisi na mafisadi. Hakuna asiefahamu jinsi gani Tanzania na siasa zake zinavyoendeshwa. Makinda na Ndugai ni wazi walipendekezwa kushika hizo nafasi kutokana udhaifu wao. Katiba hii ndio imewapa na kuwalinda CCM na hii ofisi ya raisi na inahusu sana madaraka ya raisi. Ni nini mabavu ya ofisi ya raisi? Tumeona jinsi gani reports zinaandikwa na kutotangazwa kwa wananchi (utafikiri hizi reports kwa ajili ya raisi?). Tumeshuhudia scandals ngapi raisi kazifungia ofisi kwake kwa malengo ya ku-protect one of their own? Ukweli ni kwamba Katiba hii ya CCM ilitengenezwa kwa ajili ya ku-influence decisions zote za nchi. Makinda na Ndugai rightly they are following orders kutoka Ukulu na CCM. This is really shameful...

Mnyika amtwisha zigo JK

Makinda atumika kumfuta Sitta

Tatizo lipo hapa, wabunge wa CCM hawaoni wala sijui kama wanauwezo wa kufikiria kabisa kuruhusu au kukaa kimya pale popote madhara kama haya yakifanyika. Haya mabadiliko ya kanuni Bungeni na ubovu mwingi tayari serikalini sio kwamba unaharibu tu wanachama wa Chadema ni pia ndugu zao na future ya Taifa letu. Kutokana na kukaa kimya kwa CCM ni wazi kweli waliacha siku nyingi Upendo na Taifa lao. Je Chadema au CUF wakipata nafasi kuingia madarakani wakafanya uovu mbaya zaidi ya huu, CCM watakaa kimya? (maybe yes...)

Makinda (wengi CCM) kweli prove us really she has no love for her country.

I think there still time for someone to Step UP and Stop these Undemocratic trend...
mi nina ham sana na report ya Ramadhani Igondu wa ikulu
 
Wakimaliza na kuiacha Tanzania hoi ndipo watakapoondoka.Kwa leo hawawezi labda kwa kiboko cha Mwenyezi Mungu tu,na ninadhani kipo karibu sana kuwafikia.
 
The problem sio nani anaandika au jina la mtu inaonekana wote wanakua concerns sana nani anaandika wanataka kujua kama hii ikulu ina-benefits watanzania na hizi hoja sijaona tangu kikwete aingie kwa kuiba kura, defend the guy with credible evidences man! Too much pain and shame for the society...

Matokeo yake raisi aliopo anazidi kujijengea legacy kila siku na hatafika 2015.

Two weeks Mtwara, yesterday Mwanza (let him make history for himself...) tomorrow your town in your house and lets see kama nyie mnaowashabikia hii ikulu mtaendelea kujaa humu jamii forum and get paid.
 
Ukiona mtu anatumia nafsi yake ya chini kufikri na anapinga ukweli unaoihusu Ikulu, mpe tano tu maana hana utambuzi tena acha aenjoy hiyo pay ya kukaa kwenye keyboard na kukanusha ukweli but as time goes on wakati wa kusulubiwa yeye na kizazi chake ndo atajua ni namna gani alikuwa zuzu kwa sababu ya maslahi binafsi! Kwa sasa hajitambui sawa na mtumia madawa ya kulevya tu!
 
Ukiona mtu anatumia nafsi yake ya chini kufikri na anapinga ukweli unaoihusu Ikulu, mpe tano tu maana hana utambuzi tena acha aenjoy hiyo pay ya kukaa kwenye keyboard na kukanusha ukweli but as time goes on wakati wa kusulubiwa yeye na kizazi chake ndo atajua ni namna gani alikuwa zuzu kwa sababu ya maslahi binafsi! Kwa sasa hajitambui sawa na mtumia madawa ya kulevya tu!

Ni kweli mkuu siku zinahesabika.
 
Back
Top Bottom