Maeneo yanauzwa

Maeneo yanauzwa

samweljimmy47

New Member
Joined
Oct 1, 2014
Posts
2
Reaction score
1
Pata viwanja maeneo ya Kinyantila. Sifa zake kimoja kina nyumba yenye vyumba viwili na eneo kubwa la kutosha ujenzi. Bei yake n 16millions. Na cha pili eneo la kawaida ukubwa wa wastani, bei yake ni 9millions.

Kwa mawasiliano zaidi; 0712237599
 
Pata viwanja maeneo ya Kinyantila. Sifa zake kimoja kina nyumba yenye vyumba viwili na eneo kubwa la kutosha ujenzi. Bei yake n 16m. Na cha pili eneo la kawaida ukubwa wa wastani bei yake n 9m.

Kwa mawasiliano zaidi; 0712237599

Ndio wapi huko?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom