Madrid akishinda leo nameza panga ,na Mundu

Madrid akishinda leo nameza panga ,na Mundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Posts
22,475
Reaction score
21,046
Leo ndo leo ni mwisho wa real madrid ndani ya uwanja wao wanachinjiwa baharini santiago bernabeo na BVB ndo hao wanatinga fainali Lendowsky atapiga nyavu kama kawaida ,leo madrid kajitahd sana ni draw au hata akishinda sio ushindi wa kuchomoa goli za kuingia fainali ,mimi naahidi ikishinda nameza kisu+mundu na kunywea maji

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Leo ndo leo ni mwisho wa real madrid ndani ya uwanja wao wanachinjiwa baharini santiago bernabeo na BVB ndo hao wanatinga fainali Lendowsky atapiga nyavu kama kawaida ,leo madrid kajitahd sana ni draw au hata akishinda sio ushindi wa kuchomoa goli za kuingia fainali ,mimi naahidi ikishinda nameza kisu+mundu na kunywea maji

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Hongera ako bwana. Unabahati tungekuingizia panga la mku*** kama ulivosema hapo juu kama sijakosea. Na kama nikikosea niwie radhi.

Na leo vipi barca na bayern, unataka tukuingizie wapi kama barca wakifanya maajabu
 
Back
Top Bottom