Madiwani wa CCM Wilayani Arumeru kujiuzulu

Madiwani wa CCM Wilayani Arumeru kujiuzulu

baba ye2

Member
Joined
Jun 8, 2013
Posts
67
Reaction score
10
Madiwan wa ccm wilayan arumeru arusha wameapa kujiuzulu endapo Rais hatalitolea majibu yanayoridhisha kutokana na mgogoro wa muda mrefu wa shamba linalomilikiwa na vigogo wa CCM ndio maana serikali ya ccm haijigusi kulishughulikia suala hilo.
 
mbona wanachelewa tokeni huko hakuna jibu mtakalopata
 
Elimu ya uraia inayotolewa na Dr. Slaa imewaingia-asante MUNGU wa Islael
 
madiwan wa ccm wilayan arumeru arusha wameapa kujiudhulu endapo rais hatalitolea majibu yasiyoridhisha kutokana na mgogoro wa muda mrefu wa shamba linalomilikiwa na vigogo wa ccm ndio maana serikali ya ccm haijigusi kulishughulikia suala hilo.
Hawana jeuri hao wanafiki tu,,labda kama sio ccm iliyo zoeleka kwa utapeli na uhuni.
 
mimi niliona habari hiyo itv.....madiwani fiksi tu wale
 
Kama wamejitambua wajihudhuru, wanasubili nini wakati wanajua kabisa kuwa ccm ndio inayowakandamiza wananchi.
 
ndumilakuwili wote hakuna anayeweza kujiuzulu hapo ni danganya toto huwezi kuniambia diwani wa kata ya ngarasero anauthubutu mwenye tuhuma naye,au yule wa maji ya chai yule mama hawezi kujiuzuru mosi hao viongozi wa ccm wanaolalamikiwa kumiliki hayo mashamba ndio wanotoa pesa za kampeni za chama chao. mtu wa kumuamini pale kwenye chama ni katibu wa ccm wa wilaya akyoo ndiye mtendaji tu na tumaini la kuleta mabadiliko kwenye halmashauri ya meru iliyokubuhu kwa rushwa.pia sijamsikia mbunge nasari akilitolea tamko haya mashamba wakati ni mjumbe wa vikao vya madiwani kuna agenda gani hapa baina yake na hawa watendaji wa halmashauri.kamanda nasari tunasubiri tamko lako kwenye hili unakumbuka navyokushauri baadhi ya mambo tunapokutana kwenye shughuli zetu za ujenzi wa taifa
 
Hao ni wanafiki tu!
Hawana jipya ng'o!
Mafisadi wakubwa!
 
Mnasubiri nini kwa hao mafisadi??njoo chadema upate mafankio,ccm haina jipya na mwaka 2015 itakuwa ni cama cha upnzani kama ilivyo UDP,peoplessssssssssssssssss powerrrrrrrrrrrrrrrr
 
Back
Top Bottom