Mademu wa Jf hawanitaki wananiita malaya

Mademu wa Jf hawanitaki wananiita malaya

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,201
Kila nikitaka kubeti ata mtoto mmoja mkali wa jF naishia kupigwa za Uso,

Kuna muda nakuwa na nia nzuri kabisa ya kutaka kumiliki mke lakini ndio basi wote wananiona apeche aloloo eti wanniita malaya,

Zero sina bahati kabisa humu aiseee uwenda nimeshawala huko Nje bila kujua ID zao lakini nikija humu wanajifanya wananikazia tena kwa Maneno makali,

Wanawake/wasichana wa Jf mnatakiwa mjue kwamba Mimi Zero IQ sio malaya ila niko na Sexual disorder yaani nisipoona papuchi siku mbili dushe na Akili haitulii kabisa naweza kuwa mental na ndio maana najitahidi kupata walau kwa siku mara moja tu,

Papuchi ndio dawa yangu ila naamini nikioa na zile stress za Ndoa nitatulia.
 
57262989_448578159018701_7177564605558520494_n.jpg
 
Back
Top Bottom