Macho kutokuona vizuri kwa muda ikifuatiwa na maumivu ya kichwa, nini tatizo?


BALIKUMI

BALIKUMI

Member
Joined
Mar 13, 2015
Messages
19
Likes
2
Points
5
Age
26
BALIKUMI

BALIKUMI

Member
Joined Mar 13, 2015
19 2 5
Doctor naomba msaada juu ya tatizo la macho kutokuona vizuri kwa mda kama wa dakika kumi halafu baada yahapo kichwa huanza kuuma sana. Kwangu mimi limenichanganya hivyo naomba msaada wenu madaktari.
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,246
Likes
3,011
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,246 3,011 280
Dah! Dalili za upofu hizo, bora uwahi matibabu haraka!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,988
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,988 280
Presha ya macho, hii ni hatari sana inaweza kukuletea upofu wa ghafla. Nenda Ccbrt au New Vision Eye Clinic iliyopo kituo cha general tire kama waenda msasani.
Pole.
 
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
1,428
Likes
835
Points
280
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
1,428 835 280
Aisee nenda hospital nzuri, nilikuwa na matatizo kama yako lakini Mimi yalisababishwa na mwanga mkali wakati wote nilipokuwa shule chumba chetu kilikuwa na matatizo ya bulb tukichelewa kuwasha ila taa haiwaki solution ni kuacha ile taa iwe on masaa yote week mpaka mwenzi nzima. wakati wa mchana nikiangalia mbele siona kitu mpka MTU anikaribie Jiran ndo namuona. nilopo enda hospital wakanipima wakanipa dawa ya vitamin B nitumia baada ya 2week nirudi tena. Baada ya kupona kwa kutumia zile dawa sikurudi tena hospital ndo tabia za mwafrica. wahi mapema kwa kuwa macho yana stage unapozidi kuchelewa utakuta mewani inakusubili.
 
tebweta

tebweta

Senior Member
Joined
Jun 12, 2016
Messages
193
Likes
139
Points
60
Age
43
tebweta

tebweta

Senior Member
Joined Jun 12, 2016
193 139 60
Kama huna presha
Kisukari
au kuziba kwa misuri midogo midogo ya damu
basi hizo ni dalili za kuwa na mnyama mwilini (jini
Dalili jichunguze afya yako
1) ndoto zako
2) mwili wako hauna mabadiliko yeyote ?
3) ukiona kichwa kinauma ovyo ovyo bila mpangilio wowote nenda kwenye maombi au duaa
 
BALIKUMI

BALIKUMI

Member
Joined
Mar 13, 2015
Messages
19
Likes
2
Points
5
Age
26
BALIKUMI

BALIKUMI

Member
Joined Mar 13, 2015
19 2 5
Asanten kwa ushauri mzuri, ni hosptali ipi nzuri kwa macho hapa tanzania?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,350
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,350 280
Doctor naomba msaada juu ya tatizo la macho kutokuona vizuri kwa mda kama wa dakika kumi halafu baada yahapo kichwa huanza kuuma sana. Kwangu mimi limenichanganya hivyo naomba msaada wenu madaktari.
Fuata ushauri wa wenzangu na pia matatizo yako yanachangia upungufu wa Vitamin A mwilini mwako pendelea kunywa juisi ya karoti ambayo imechanganywa na nanasi usiiwekee maji Kunywa kila siku asubuhi kabla ya kula kitu kunywa juisi ya Karoti na nanasi glasi 1 na wakati wa jioni. Fanya zoezi hilo kwa siku 7 au zaidi ya hapo utakuja kuniambia.

juisi-ya-karoti-jpg.376184
karoti-kwa-ajili-ya-macho-jpg.376185
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,684
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,684 280
Doctor naomba msaada juu ya tatizo la macho kutokuona vizuri kwa mda kama wa dakika kumi halafu baada yahapo kichwa huanza kuuma sana. Kwangu mimi limenichanganya hivyo naomba msaada wenu madaktari.
CC gorgeousmimi
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
4,984
Likes
1,877
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
4,984 1,877 280
mkuu kapime kiwango cha sukari mwilini kisha ulete mrejesho
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,381