Husika na kichwa cha huu uzi.
PC ipo katika hali nzuri isipokuwa ina michubuko kwa mbali katika motherboard haswa maeneo ya chini.
Sifa zake ni hizi: Ram 2 GB; Processor 1.87 GHz na HDD 500 GB.
Kuhusu betri, kama ilivyo kawaida kwa Macbook Pro, inakaa na charge kwa masaa 2 au zaidi, of course inategemea na matumizi yako.
Kwa yeyote mwenye uhitaji tuwasiliane kwa PM, napatikana Dar.
PC ipo katika hali nzuri isipokuwa ina michubuko kwa mbali katika motherboard haswa maeneo ya chini.
Sifa zake ni hizi: Ram 2 GB; Processor 1.87 GHz na HDD 500 GB.
Kuhusu betri, kama ilivyo kawaida kwa Macbook Pro, inakaa na charge kwa masaa 2 au zaidi, of course inategemea na matumizi yako.
Kwa yeyote mwenye uhitaji tuwasiliane kwa PM, napatikana Dar.