Mabomu yaliyosalia Mbagala kulipuliwa Jumamosi

Mabomu yaliyosalia Mbagala kulipuliwa Jumamosi

  • Thread starter Thread starter GP
  • Start date Start date

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Posts
2,049
Reaction score
162
taarifa iliyotolewa na JWTZ kwa vyombo vya habari inasema mabomu 11 yatalipuliwa siku ya jumamosi tarehe 6 Juni, hivyo wakazi wa mbagala na vitongoji vyake wanaombwa kuwa watulivu na kuendelea na shughuli za ujenzi wa taifa.

Ulipuaji wa mabomu utakuwa salama na hakuna madhara yatakayojitokeza.

Wananchi wanaombwa kukaa mbali na eneo la ulipuaji kwa usalama zaidi.
 
Back
Top Bottom