Mabishoo waliojifanya magari yao yamekamatwa na TRA, Sasa kuabika!

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
2,983
2,000
Siku za hivi karibuni, ukikutana na brother man anatembea kwa mguu au kapanda daladala, alikuwa anajiwahi kwa kisingizio kuwa gari lake limekamatwa na TRA :rolleyes::rolleyes::rolleyes:.
Sasa baada ya Mwigulu kuwaambia wanye magari yao waende kuyachukua, hawa mabrother man sijui watakuja na kisingizio gani...

Ama kweli njia ya muongo ni fupi. Kama umefulia tu, kuwa muwazi jamii ijue namna ya kukusaidia.:D:D:D
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,859
2,000
Siku za hivi karibuni, ukikutana na brother man anatembea kwa mguu au kapanda daladala, alikuwa anajiwahi kwa kisingizio kuwa gari lake limekamatwa na TRA :rolleyes::rolleyes::rolleyes:.
Sasa baada ya Mwigulu kuwaambia wanye magari yao waende kuyachukua, hawa mabrother man sijui watakuja na kisingizio gani...

Ama kweli njia ya muongo ni fupi. Kama umefulia tu, kuwa muwazi jamii ijue namna ya kukusaidia.:D:D:D
Utawasaidiaje sasa mkuu
 

Duduwasha

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
5,713
2,000
Kama sielewi kitu hapa! Kwanini usimtaje mhusika? Unaogopa watu? Mtu aendeshe gari asiendeshe haongezi uhai wako so achana nae ila kama unampenda mpe kitumbua
 

mwambadog

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
1,737
2,000
Siku za hivi karibuni, ukikutana na brother man anatembea kwa mguu au kapanda daladala, alikuwa anajiwahi kwa kisingizio kuwa gari lake limekamatwa na TRA :rolleyes::rolleyes::rolleyes:.
Sasa baada ya Mwigulu kuwaambia wanye magari yao waende kuyachukua, hawa mabrother man sijui watakuja na kisingizio gani...

Ama kweli njia ya muongo ni fupi. Kama umefulia tu, kuwa muwazi jamii ijue namna ya kukusaidia.:D:D:D
unanufaika nini katika hilo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom