Maandalizi ya kuripoti chuo kikuu mwaka wa kwanza 2017/2018.

Maandalizi ya kuripoti chuo kikuu mwaka wa kwanza 2017/2018.

Aen Urner

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Posts
388
Reaction score
380
Zimebaki siku chache sana kabla ya kufika tarehe maalum iliyopangwa karibu na vyuo vyote nchini kwa ajili ya kuripoti kwa wanafunzi wa mwaka wa kwanza.

Kuna wanafunzi waliochaguliwa nje ya mikoa yao wanayoishi na lengo kuu la Uzi huu nikuomba wanajukwaa wenyeji katika mikoa tofautitofauti hapa nchini kuwajuza wanafunzi wanaotegemewa kuripoti katika mikoa hiyo process zote za kufanya na tahadhari pia za kuchukua ili kufika salama chuo husika pindi tu wafikapo Stand ya Mabasi ya mkoa husika.

Kwa kuanza ningependa kufahamishwa jinsi ya kufika UDSM kwa wale wenyeji wa DAR lakini pia na vyuo vingine kulingana na mahitaji ya wanajukwaa katika Uzi huu!!!

NATANGULIZA SHUKURANI ZANGU KWENU!!!
 
Zimebaki siku chache sana kabla ya kufika tarehe maalum iliyopangwa karibu na vyuo vyote nchini kwa ajili ya kuripoti kwa wanafunzi wa mwaka wa kwanza.

Kuna wanafunzi waliochaguliwa nje ya mikoa yao wanayoishi na lengo kuu la Uzi huu nikuomba wanajukwaa wenyeji katika mikoa tofautitofauti hapa nchini kuwajuza wanafunzi wanaotegemewa kuripoti katika mikoa hiyo process zote za kufanya na tahadhari pia za kuchukua ili kufika salama chuo husika pindi tu wafikapo Stand ya Mabasi ya mkoa husika.

Kwa kuanza ningependa kufahamishwa jinsi ya kufika UDSM kwa wale wenyeji wa DAR lakini pia na vyuo vingine kulingana na mahitaji ya wanajukwaa katika Uzi huu!!!

NATANGULIZA SHUKURANI ZANGU KWENU!!!
Mkuu ukishuka ubungo terminal pita ubungo mataa uwe unakuja na hii barabara inyoelekea mwenge ukipita darajan mkono wa kushoto utaona kibao cha udsm utanyooosha moja kwa moja utafika
 
Kwa wale wa UDSM,jitahidi sana unavyokuja toka mkoani ..usije na mizigo mingi...utapata shida sana wakati wa usajili na pia uje na pesa si chini ya laki mbili...ikusaidie kwa chakula na pia kwa Kulipia hostel kama umepangwa ili ujikomboe na adha ya kulala ubungo terminal...na pia pesa ya Boom hamtaingiziwa wiki hiyo hiyo...
 
Mkuu ukishuka ubungo terminal pita ubungo mataa uwe unakuja na hii barabara inyoelekea mwenge ukipita darajan mkono wa kushoto utaona kibao cha udsm utanyooosha moja kwa moja utafika
Mkuu ukishuka ubungo terminal pita ubungo mataa uwe unakuja na hii barabara inyoelekea mwenge ukipita darajan mkono wa kushoto utaona kibao cha udsm utanyooosha moja kwa moja utafika
Mkuu ukishuka ubungo terminal pita ubungo mataa uwe unakuja na hii barabara inyoelekea mwenge ukipita darajan mkono wa kushoto utaona kibao cha udsm utanyooosha moja kwa moja utafika
Hakuna mabasi yanayotoka hapo Ubungo mpka chuo mkuu?
 
Kwa wale wa UDSM,jitahidi sana unavyokuja toka mkoani ..usije na mizigo mingi...utapata shida sana wakati wa usajili na pia uje na pesa si chini ya laki mbili...ikusaidie kwa chakula na pia kwa Kulipia hostel kama umepangwa ili ujikomboe na adha ya kulala ubungo terminal...na pia pesa ya Boom hamtaingiziwa wiki hiyo hiyo...
Mkuu samahan naomba kuuliza hivi godoro tunanunua pia?
 
Mkuu samahan naomba kuuliza hivi godoro tunanunua pia?


Hapana mkuu,Godoro zipo...Drawing board zipo....ila usisahau kuja na Scientific Calculator....Mimi ilinilazimu kununua nyingine baada ya Yangu kugawa kwa wengine baada ya kumaliza mtihani wa kidato cha sita.....
 
Wale wa mzumbe main campus Naombeni mwongozo wa kufika hapo,,,,
 
Msisahau na tranka, godoro, shuka za blue na neti yenye dawa ya mbu
 
Mkuu ukishuka ubungo terminal pita ubungo mataa uwe unakuja na hii barabara inyoelekea mwenge ukipita darajan mkono wa kushoto utaona kibao cha udsm utanyooosha moja kwa moja utafika


Wale wa Mzumbe campus ya MBEYA karibuni sana ukienda MBEYA kuna stendi kubwa mbili ya nane nane na stendi kuu ya mjini kote ukishuka utafika tu chuo bila shida..kumbuka kutokuja na mizigo mingi kipindi hiki itakuletea usumbufu..kwa wale wanaohitaji hosteli za bei nafuu ziko ndani ya chuo humo humo Ila ukichelewa utapewa hosteli za nje zenye gharama isiyo rafiki kwa maisha ya sasa....
 
Samahan. iv kulikua na ulazima wa ku comfirm kwa wale waliochaguliwa chuo kimoja?
 
Wale wa mzumbe main campus Naombeni mwongozo wa kufika hapo,,,,
Ukishuka Msamvu(stend kuu morogoro) unapanda daladala mpaka mjini(sh 400) utazikuta daladala hizi hapohapo...kubwa makini usije panda za kihonda badala ya zinazoelekea mjini....
Ukishuka mjini utakuta gari za kwenda mzumbe zina mkanda wa blue utapanda hizo (sh1000) halafu utashuka kituo cha kanisani hapo utakua umeshafika mzumbe
 
Back
Top Bottom