Gefu JF-Expert Member Joined Nov 30, 2010 Posts 6,929 Reaction score 2,567 Feb 14, 2014 #21 ...mbona hana mchuzi mwekundu hata kidogo, nadhani hawa walikuwa wanacheza movie tu, mwizi afikie hatua hiyo atulie namna hiii....?
...mbona hana mchuzi mwekundu hata kidogo, nadhani hawa walikuwa wanacheza movie tu, mwizi afikie hatua hiyo atulie namna hiii....?
Uliza_Bei JF-Expert Member Joined Feb 17, 2011 Posts 3,216 Reaction score 994 Feb 14, 2014 #22 Laiti kama mafisadi tungewachukia zaidi ya huyu aliyejichokea (hopeless)!!!!, tuwahurumie hawa na tuwachukie hawa mafisadi toka chama na serikali wanaotutesa.
Laiti kama mafisadi tungewachukia zaidi ya huyu aliyejichokea (hopeless)!!!!, tuwahurumie hawa na tuwachukie hawa mafisadi toka chama na serikali wanaotutesa.