Maamuzi yalikuwa ni ya tume na sio maamuzi ya warioba


lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,077
Likes
2,731
Points
280
Age
30
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,077 2,731 280
Maamuzi yalikuwa ni ya tume ya katiba mpya,maamuzi hayakuwa ya warioba,Hii ndio faida ya kuwa na tume huru,tume isingekuwa huru,hata mwenyekiti wa tume angekuwa warioba maamuzi ya tume yangekuwa tofauti sana,na na rasmu ya pili ya mzee warioba
Warioba ni ccm damu,polepole ni ccm kufa na kupona,kwa hiyo hawa wajumbe wasingeweza kwenda kinyume na chama chao ccm,kilichosababisha wakashindwa kuchakachua maoni ya wananchi ni jinsi wajumbe wenyewe wa tume walivyopatikana,tume iliku huru
Tutumie nguvu nyingi kudai tume huru,tume ya katiba ilikuwa huru sana,hata warioba mwenyewe alishasema walishindana sana lkn wakafikia maridhiano kutokana na muundo wa tume
 

Forum statistics

Threads 1,238,346
Members 475,888
Posts 29,317,597