Maalim Seif kufunga kampeni Vijibweni Jmosi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif kufunga kampeni Vijibweni Jmosi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mkigoma, Mar 29, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katibu mkuu wa CUF ambaye pia ni makamu wa kwanza wa Rais, wa serikali ya mapinduzi ya zanzibar jumamosi atafunga kampeni kwa upande wa chama cha wanainchi CUF, na kusubiri maamuzi ya wanainchi siku ya jumapili, mwanzoni kata hiyo ilikuwa inashikiliwa na chama cha wanainchi CUF, ambapo diwani wake alifariki.
     
  2. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jitahidin murudishe kata ni aibu kubwa ccm wakiichukua
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa hali ilivyo watapigwa chini.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Hiki chama bado kipo?
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    maalim seif hamia ADC!
     
Loading...