Maajabu ya mwaka 2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
1,483
1,500
Mm siwezi kutuma picha .naomba unifahamishe namna ya kuposte picha ktk jamii forum simu yangu ni techno m3 asante
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
8,086
2,000
Acha kule mbeya baadhi ya wilaya wapige marufuku utumiaji wa viroba..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom