MaAjAbU yA jEsHi la POLISI...,

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
kamanda kova ametangaza kwa kujigamba kua wamewakamata panya road...,.
My take: mbona kuna matukio mengi ya wizi wa rasirimali zetu zinazoibiwa na mafisadi na ushahdi upo na pia hata wao kuiba mali zinazongoja upelelezi mbona hawatupagi feedbak?
Wacha panya road watese si mliwaahidi maisha bora kama mafisadi wanatuibia kwa maandishi wao acha watumie nguvu....jeshi la polisi la kipumbavu sana yani.....
Hizo ni dalili za vuguvugu ya mapinduzi
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,143
2,000
Mafisadi si mabosi wao wanaanzaje kuwashika mzee wa vijisenti aligonga watu katika bajaj na gari haikuwa na road licence wala insurance wala yeye hakuwa na leseni na wakazikwa yeye anapeta sasa mkuu we kaa kimya nawewe ukipata flusa pasua maisha yaendelee!
 

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
Mafisadi si mabosi wao wanaanzaje kuwashika mzee wa vijisenti aligonga watu katika bajaj na gari haikuwa na road licence wala insurance wala yeye hakuwa na leseni na wakazikwa yeye anapeta sasa mkuu we kaa kimya nawewe ukipata flusa pasua maisha yaendelee!

usiseme hvyo hata wewe hujitambui unapelekwa kama upepo hii nchi inahtaji mabadiliko na wa kuibadilisha ni sisi
 

Brightman Jr

JF-Expert Member
Mar 22, 2009
1,227
1,195
kamanda kova ametangaza kwa kujigamba kua wamewakamata panya road...,.
My take: mbona kuna matukio mengi ya wizi wa rasirimali zetu zinazoibiwa na mafisadi na ushahdi upo na pia hata wao kuiba mali zinazongoja upelelezi mbona hawatupagi feedbak?
Wacha panya road watese si mliwaahidi maisha bora kama mafisadi wanatuibia kwa maandishi wao acha watumie nguvu....jeshi la polisi la kipumbavu sana yani.....
Hizo ni dalili za vuguvugu ya mapinduzi


Kwahiyo Polisi ni Paka road
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom