Lyamungo high school ni shule maalum au sio?

Lyamungo high school ni shule maalum au sio?

Golden felician

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2018
Posts
216
Reaction score
36
Lyamungo secondary ni shule maalum?
Na inachukuwa mwanafunzi mwisho division ngapi?
Na kwa kombi za sayansi mwanafunzi anatakiwa awe na pointi ngapi kwenye kombi?
 
Huko hata CCD kwenye combination unaenda [emoji23] [emoji23]
 
hamna shule inayofaulisha ni bidii yako tu, hata mzumbe,tabora,ilboru,kibaha kuna wasiojituma wanaokula four na three mbovumbovu.
Dah me kweli naweza chaguliwa PCB pale.kwa sababu Nina divs3 ya 23.physics na bio Nina C.ila chemistry Nina D
 
Omba Mungu ili uchaguliwe, usichague shule, kuchaguliwa kunategemea na ufaulu wa mwaka huu
 
Kufaulu advance huwa ni juhudi za mtu binafsi...... Na kufaulu advance huwa ni rahis san....

Mm nmesomea lyamungo na nilipiga bonge moja la division ambalo nadhan lilivunja historia kweny ukoo wang na sidhan kuna wa kuja kuivunja hiyo historia labd watoto wang........ Ni shule yenye mazingira rafiki san kwa wapenda shule kwan huduma za kijamii zipo 24/7 hasa hasa maji...... Ukiamua kutuliza akil pale utamaliza shule ukiwa na ktambi kabsa.....

NB: Shule sio lelemama
 
Kufaulu advance huwa ni juhudi za mtu binafsi...... Na kufaulu advance huwa ni rahis san....

Mm nmesomea lyamungo na nilipiga bonge moja la division ambalo nadhan lilivunja historia kweny ukoo wang na sidhan kuna wa kuja kuivunja hiyo historia labd watoto wang........ Ni shule yenye mazingira rafiki san kwa wapenda shule kwan huduma za kijamii zipo 24/7 hasa hasa maji...... Ukiamua kutuliza akil pale utamaliza shule ukiwa na ktambi kabsa.....

NB: Shule sio lelemama
Kwani inachukua mwisho pointi ngapi kwa upande wa PCB.na unatakiwa uwe na division ngapi ili wakuchukue
 
Kufaulu advance huwa ni juhudi za mtu binafsi...... Na kufaulu advance huwa ni rahis san....

Mm nmesomea lyamungo na nilipiga bonge moja la division ambalo nadhan lilivunja historia kweny ukoo wang na sidhan kuna wa kuja kuivunja hiyo historia labd watoto wang........ Ni shule yenye mazingira rafiki san kwa wapenda shule kwan huduma za kijamii zipo 24/7 hasa hasa maji...... Ukiamua kutuliza akil pale utamaliza shule ukiwa na ktambi kabsa.....

NB: Shule sio lelemama
ivi mtera bado yupo?
 
Lyamungo secondary ni shule maalum?
Na inachukuwa mwanafunzi mwisho division ngapi?
Na kwa kombi za sayansi mwanafunzi anatakiwa awe na pointi ngapi kwenye kombi?
Heh! Ni high school siku hizi? Enzi zetu iliishia form 4 na ilikuwa ya mchepuo wa kilimo.
 
Kufaulu advance huwa ni juhudi za mtu binafsi...... Na kufaulu advance huwa ni rahis san....

Mm nmesomea lyamungo na nilipiga bonge moja la division ambalo nadhan lilivunja historia kweny ukoo wang na sidhan kuna wa kuja kuivunja hiyo historia labd watoto wang........ Ni shule yenye mazingira rafiki san kwa wapenda shule kwan huduma za kijamii zipo 24/7 hasa hasa maji...... Ukiamua kutuliza akil pale utamaliza shule ukiwa na ktambi kabsa.....

NB: Shule sio lelemama
Na kitambi kabisa mkuu? [emoji23][emoji23][emoji23]...Lyamungo iko umbali gani kutoka Arusha ama Moshi? Inachukua masaa mangapi kufika?

Sent from my SM-J200F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom