Luis Aragones afariki dunia

Luis Aragones afariki dunia

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Posts
2,176
Reaction score
1,475
Yule kocha aliyeweka misingi imara ya timu ya taifa ya spain hadi kufika hapa luis Aragones amefariki dunia akiwa na umri wa miaka 75.
 
chanzo cha kifo uhai! kisicho na uhai hakina kifo!
 
Pamoj na kuwa marehemu kawaida hupewa sifa nzuri tu, nadiriki kusema marehemu alikuwa mbaguzi sana wa rangi hasa sisi ngozi nyeusi, alituchukia sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom