Gangongine
JF-Expert Member
- Dec 31, 2015
- 3,854
- 1,776
Rubbish! Fight for what nonsense!! You still enjoy the air of the Republic and constipate the beans of Mbeya and you speak hoity toty stuff! Go to Burundi where you will be given more freedom than here as you presume!!Lowasa nna kupenda kwakuwa katika taifa hili ni mwanasiasa uliyekomaa.Mbowe ninakupenda kwakuwa umejenga ndoto zetu, umezikuza na hakuna namna ya kukufuta kwenye siasa za Tanzania.
Leo nawaambia ya moyoni!
Kuna mahali wakuu mlikosea.
Pale kwenye uchaguzi mkuu ulioisha, pale matokeo yalipokua yanatangazwa, pale UKUTA ungeangukia kila kima.
Wakati ule nilinukuu usemi wa Julius Caesaer kuwa: There is a tide in the affairs of men if taken at floods could lead to success. Uliokuwa na maana kuwa it was then or never.
Sasa adui hata tuacha, tulikosa kumuua tukamsamehe!
Ok, sasa tumeitunza amani!
Nchi tumekosa na kila siku tunalala sero.
Mimi bado ni mpiganaji, ila makamanda mlizingua!
Mnatupa ugonjwa wa moyo maana wengine tuna damu ya upinzani.
Nikiwaona sero natamaani kufa, ila nifanyeje?
You have chosen the weakest moment to negotiate!
Tupigane ila kuna wakati tusikilizane.
I am your right hand man, I am the opposition itself.
Still I can fight, and yes I will fight!
wewe ndio mpiganie nini. mnataka kuongoza nchi kwa nguvu. uchaguzi mlishindwa, urais na ubunge. ila vichwamaji mnadai mlishinda urais. ushindi gani wa urais bila kuwa reflected kwenye ubunge. ubunge hata asilimia 25 hamkufika.Lowasa nna kupenda kwakuwa katika taifa hili ni mwanasiasa uliyekomaa.Mbowe ninakupenda kwakuwa umejenga ndoto zetu, umezikuza na hakuna namna ya kukufuta kwenye siasa za Tanzania.
Leo nawaambia ya moyoni!
Kuna mahali wakuu mlikosea.
Pale kwenye uchaguzi mkuu ulioisha, pale matokeo yalipokua yanatangazwa, pale UKUTA ungeangukia kila kima.
Wakati ule nilinukuu usemi wa Julius Caesaer kuwa: There is a tide in the affairs of men if taken at floods could lead to success. Uliokuwa na maana kuwa it was then or never.
Sasa adui hata tuacha, tulikosa kumuua tukamsamehe!
Ok, sasa tumeitunza amani!
Nchi tumekosa na kila siku tunalala sero.
Mimi bado ni mpiganaji, ila makamanda mlizingua!
Mnatupa ugonjwa wa moyo maana wengine tuna damu ya upinzani.
Nikiwaona sero natamaani kufa, ila nifanyeje?
You have chosen the weakest moment to negotiate!
Tupigane ila kuna wakati tusikilizane.
I am your right hand man, I am the opposition itself.
Still I can fight, and yes I will fight!
Wallah hautajitokeza kwenda kuuawa, uiache familia yako inatapatapa. Kwa haki ipi uliyoporwa? Wadanganye wasiokufahamu. Huyo mkewako na watoto wako, unataka umwachie nani akutunzie! Yaani ufe kwa makusudi.Chini ya jua hakuna Mkubwa..Mkubwa ni Mungu pekee..pole yako wewe unaemwabudu na kumpigia makofi kwa unafiki japo unajua anakunyima haki zako za msingi na zinazotambulika kikatiba. Nafikiri nitakuwa wa kwanza kupigwa risasi hiyo tarehe moja September.. Na wewe utaishi milele. Waoga kama nyinyi ndo mnazidi kuzorotesha maendeleo ktk nchi zetu masikini za kiafrika.na wazungu wataendelea kutunyonya tu.
China walianza mabadiliko Yao ya kiuchumi kwa ku crash maandamano ya Tianmen Square na urusi walianza reform Yao na Glasnot Leo hii tunajua china ipo wapi kiuchumi na urusi ipo wapi kisiasa na kiuchumi huku Ndio kuona Mbali au kuona karibuMyopic
Uchochezi huu, utaenda mfungo na weweLowasa nna kupenda kwakuwa katika taifa hili ni mwanasiasa uliyekomaa.Mbowe ninakupenda kwakuwa umejenga ndoto zetu, umezikuza na hakuna namna ya kukufuta kwenye siasa za Tanzania.
Leo nawaambia ya moyoni!
Kuna mahali wakuu mlikosea.
Pale kwenye uchaguzi mkuu ulioisha, pale matokeo yalipokua yanatangazwa, pale UKUTA ungeangukia kila kima.
Wakati ule nilinukuu usemi wa Julius Caesaer kuwa: There is a tide in the affairs of men if taken at floods could lead to success. Uliokuwa na maana kuwa it was then or never.
Sasa adui hata tuacha, tulikosa kumuua tukamsamehe!
Ok, sasa tumeitunza amani!
Nchi tumekosa na kila siku tunalala sero.
Mimi bado ni mpiganaji, ila makamanda mlizingua!
Mnatupa ugonjwa wa moyo maana wengine tuna damu ya upinzani.
Nikiwaona sero natamaani kufa, ila nifanyeje?
You have chosen the weakest moment to negotiate!
Tupigane ila kuna wakati tusikilizane.
I am your right hand man, I am the opposition itself.
Still I can fight, and yes I will fight!
hivi maneno yako hayo siyo ya uchochezi? au yanakuwa ya uchochezi sehemu moja nyingine hayana?Tunawasubiri tar moja tuwanyooshe......
Paulo Alex nakusalimia .Lowasa nna kupenda kwakuwa katika taifa hili ni mwanasiasa uliyekomaa.Mbowe ninakupenda kwakuwa umejenga ndoto zetu, umezikuza na hakuna namna ya kukufuta kwenye siasa za Tanzania.
Leo nawaambia ya moyoni!
Kuna mahali wakuu mlikosea.
Pale kwenye uchaguzi mkuu ulioisha, pale matokeo yalipokua yanatangazwa, pale UKUTA ungeangukia kila kima.
Wakati ule nilinukuu usemi wa Julius Caesaer kuwa: There is a tide in the affairs of men if taken at floods could lead to success. Uliokuwa na maana kuwa it was then or never.
Sasa adui hata tuacha, tulikosa kumuua tukamsamehe!
Ok, sasa tumeitunza amani!
Nchi tumekosa na kila siku tunalala sero.
Mimi bado ni mpiganaji, ila makamanda mlizingua!
Mnatupa ugonjwa wa moyo maana wengine tuna damu ya upinzani.
Nikiwaona sero natamaani kufa, ila nifanyeje?
You have chosen the weakest moment to negotiate!
Tupigane ila kuna wakati tusikilizane.
I am your right hand man, I am the opposition itself.
Still I can fight, and yes I will fight!
Kweli, mafisadi "yana mwisho".Ktk kitabu cha kuli mwandishi alihitimisha kwa neno zito lisilo na mawaa lililojaa tumaini tele nalo ni "Lakini yana mwisho"
Magufuli and his team wafanye wafanyayo ila kama Firauni alikua na mwisho basi kauli hii iwakae 'lakini yana mwisho'
Nani mkubwa ni yule anayekupa dhamana ( Wananchi ), wakiamua kufanya yao hakuna atakayesalia. Bado tunavumiliana ila hakuna lenye mwanzo lisilokuwa na mwisho.Raia mwenye akili timamu yoyote hawezi kukubaliana na ujinga wenu, maandamano yasiyo na kikomo ni upuuzi na upotezaji wa nguvu kazi ya taifa. Subiri tar 1 utajua nani mkubwa.
Tunawasubiri tar moja tuwanyooshe......