assadsyria3
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 6,909
- 4,057
Usiwatibulie watu wanapiga dili za kupiga pesa hujui kuwa cha mlevi huliwa na mgema.cjui kama anawashauri, au kama anao wanamshauri vibaya.
binafsi simkubali magufuli lakini kwa Lowasa sasa itakua kichekesho kuzani attapata attention tena.
mzee is over u can't change tym back.
ulivoondoka ccm ndio uliojimaliza kabisa.
ushauri wangu kama wanaokuzunguka wameshindwa PUMZIKA ULEE FAMILA. USIJE UKAMKASIRISHA MWAKIEMBE ASIJEKUFUFUA ILE KITU.
cjui kama anawashauri, au kama anao wanamshauri vibaya.
binafsi simkubali magufuli lakini kwa Lowasa sasa itakua kichekesho kuzani attapata attention tena.
mzee is over u can't change tym back.
ulivoondoka ccm ndio uliojimaliza kabisa.
ushauri wangu kama wanaokuzunguka wameshindwa PUMZIKA ULEE FAMILA. USIJE UKAMKASIRISHA MWAKIEMBE ASIJEKUFUFUA ILE KITU.
cjui kama anawashauri, au kama anao wanamshauri vibaya.
binafsi simkubali magufuli lakini kwa Lowasa sasa itakua kichekesho kuzani attapata attention tena.
mzee is over u can't change tym back.
ulivoondoka ccm ndio uliojimaliza kabisa.
ushauri wangu kama wanaokuzunguka wameshindwa PUMZIKA ULEE FAMILA. USIJE UKAMKASIRISHA MWAKIEMBE ASIJEKUFUFUA ILE KITU.
ati anataka kuzunguka Tanzania nzima anazan atadekiwa tena hahahahaa mbav zang mie