Looking for a woman; I want to get married

sukari69

Member
Nov 14, 2016
35
95
Nataka kuowa mwanamke Bikira wa miaka 20 .
Umri wangu ni miaka 45 , Muislamu
graduated from applied mathematics dep.
nafanya kazi nabiashara.
 

Dola Iddy

JF-Expert Member
Sep 26, 2014
1,871
2,000
Una sh ngapi kama mahari nikutafutie binti bikra tena kuku wa kienyeji huku kijijini wapo wengi sana mkuu, nipo siriaz.
 

maalimu shewedy

JF-Expert Member
Jul 20, 2016
860
1,000
Huyu mwenye Uzi akili yake anaijua mwenyewe....

ngoja niende nikamtafutie kanisani maana kule hawakosekani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom