Live Updates: Mechi ya kirafiki kati ya Toto na Simba.

Live Updates: Mechi ya kirafiki kati ya Toto na Simba.

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Posts
4,610
Reaction score
1,270
Mechi ya kirafiki baina ya timu ya Toto ya jijjini Mwanza na mabingwa wa Tanzania bara Simba sports club ya jijini Dar es Salaam inaendelea hivi sasa katika uwanja wa CCM Kirumba na hadi naandika ni dakika ya 37, timu ya Simba inaongoza kwa goli moja lililofungwa na Uhuru Selemani dakika ya 29.

Updates:
Matokeo ya mwisho Simba wameibuka kidedea kwa ushindi wa magoli mawili huku goli la pili likifungwa na kiungo Salum Kinje ambaye amesajiliwa toka timu ya AFC Leopards ya nchini Kenya.

Kesho mabingwa hao wa Tanzania wanatarajia kucheza na Mabingwa wa Uganda The Express huko mjini Shinyanga katika uwanja wa Kambarage.
 
Simba wamepanga kikosi chao kikiwa na wachezaji wapya wengi kama golikipa Hamad, Abdallah Juma, Paul Ngalema, Salum Kinje.
 
Mbona watu wamekususia li thread lako mtani? Acha mi nikunge mkono,.
 
Mbona watu wamekususia li thread lako mtani? Acha mi nikunge mkono,.
Walikuwa busy mtani wanafuatilia mambo ya naibu waziri huko Singida, nashukuru mtani kuniunga mkono hizo tunatuma salaam za Kagame, kuna dogo anaitwa Paul Ngalema ashaziba tayari pengo la Yondani.
 
Walikuwa busy mtani wanafuatilia mambo ya naibu waziri huko Singida, nashukuru mtani kuniunga mkono hizo tunatuma salaam za Kagame, kuna dogo anaitwa Paul Ngalema ashaziba tayari pengo la Yondani.

haya bwana mtani, tunaitaji vitendo zaidi sio kulalamika si unajua kule kagame mi sifanyagi utani kabisa,. Nafikiri wanikumbuka vizuri
 
Mwishowe mtatuletea mechi ya "One touch" ya watoto wa Kaburu waliyocheza uani kwao hapa,naanza kuona dalili...
 
Walikuwa busy mtani wanafuatilia mambo ya naibu waziri huko Singida, nashukuru mtani kuniunga mkono hizo tunatuma salaam za Kagame, kuna dogo anaitwa Paul Ngalema ashaziba tayari pengo la Yondani.

Yule Paul Ngalema hamna kitu,namfahamu vizuri sana ni kama alivyokuwa Derick Walulya...hilo ni pengo Mtani mkubali msikubali.
 
Yule Paul Ngalema hamna kitu,namfahamu vizuri sana ni kama alivyokuwa Derick Walulya...hilo ni pengo Mtani mkubali msikubali.

Ngalema atakuwa jembe la kutisha na kuna uwezekano mkamtaka mwakani tena.
 
Back
Top Bottom