Live: Kikao cha UVCCM kata ya Ruanda, jijini Mbeya


Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Salaam wanabodi!

Umoja wa vijana wa chama cha mapinduzi kata ya Ruanda mkoa wa mbeya jijini mbeya unaendelea ingawa nimeingia kwa kuchelewa nitajaribu kuleta kile nitakachopata hapa

updates:
Magamba wanapanga kulikomboa jimbo la mbeya kutoka mikononi mwa chadema pamoja na kiti cha udiwani wa kata ya ruanda inayoshikiliwa na chadema,yaani hapa hoja zote ni jinsi ya kuiondoa chadema hawana hoja zingine,

updates:
kuachia ikulu ni kitu ambacho hakiwezekani,chadema wasahau kabisa kuingia ikulu,tuko tayari kukesha nje,kumwaga damu lakini sio kuachia ikulu ichukuliwe na chadema.

More Updates

Vijana wa chadema kinachowasumbua ni njaa tu,na kazi yao ni ndogo tu tutawadhibiti tutaongea na wakuu wetu tuwaeleze njia za kuwamaliza vijana wa chadema kwa kuanza na kumaliza njaa waliyonayo!

Tutawaambia wenyeviti wote wa matawi watafute matatizo ya vijana! Tunaanza na jezi za mpira ambazo zote tutapiga chata ya chama cha mapinduzi mpaka mpira utapigwa chata ya CCM.
Tutawaagiza wakurugenzi wote kuhakikisha waajiiliwa wana kadi za CCM.

Nimeamua kutoka kwa sababu wanaongea Pumba tu hawana hoja za msingi!
 
P

pstar01884

Senior Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
117
Points
170
P

pstar01884

Senior Member
Joined Sep 26, 2010
117 170
Ina maana na wewe ni Uvmagamba? Au ndo mambo ya kutafunana ndani kwa ndani?
 
H

HARAKATI-1

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
79
Points
95
Age
34
H

HARAKATI-1

Member
Joined Oct 17, 2012
79 95
nijuavyo mimi,kata ya ruanda haina UVCCM walio active wakuweza kujenga hoja za msingi zinazoweza kuhatarisha uhai wa BAVICHA KATA YA RUANDA. HATA uvccm wakae vikao 3000 hawataweza
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Ina maana na wewe ni Uvmagamba? Au ndo mambo ya kutafunana ndani kwa ndani?
mimi sijawahi kuwa gamba,nimealikwa tu ndani ya kikao lakini hawajui itikadi yangu.
 
H

HARAKATI-1

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
79
Points
95
Age
34
H

HARAKATI-1

Member
Joined Oct 17, 2012
79 95
Asante kamanda endelea kutujuza. UVCCM hawana mikakati madhubuti yakuwashinda BAVICHA
 
K

kapya

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
153
Points
0
K

kapya

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
153 0
Salaam wanabodi!

Umoja wa vijana wa chama cha mapinduzi kata ya Ruanda mkoa wa mbeya jijini mbeya unaendelea ingawa nimeingia kwa kuchelewa nitajaribu kuleta kile nitakachopata hapa

updates:
Magamba wanapanga kulikomboa jimbo la mbeya kutoka mikononi mwa chadema pamoja na kiti cha udiwani wa kata ya ruanda inayoshikiliwa na chadema,yaani hapa hoja zote ni jinsi ya kuiondoa chadema hawana hoja zingine,

updates:
kuachia ikulu ni kitu ambacho hakiwezekani,chadema wasahau kabisa kuingia ikulu,tuko tayari kukesha nje,kumwaga damu lakini sio kuachia ikulu ichukuliwe na chadema.

More Updates

Vijana wa chadema kinachowasumbua ni njaa tu,na kazi yao ni ndogo tu tutawadhibiti tutaongea na wakuu wetu tuwaeleze njia za kuwamaliza vijana wa chadema kwa kuanza na kumaliza njaa waliyonayo!

Tutawaambia wenyeviti wote wa matawi watafute matatizo ya vijana! Tunaanza na jezi za mpira ambazo zote tutapiga chata ya chama cha mapinduzi mpaka mpira utapigwa chata ya CCM.
Tutawaagiza wakurugenzi wote kuhakikisha waajiiliwa wana kadi za CCM.

Nimeamua kutoka kwa sababu wanaongea Pumba tu hawana hoja za msingi!
(Bora umetoka kaka maana waweza chafua siku yako bure 7bu ya uchovu wa fikra za magamba,nenda kaendelee na kazi zingine za msingi;lakini kwa maeneo ya kata za mby wasahau.milema igyo imipapa)
 
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Points
1,195
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 1,195
Salaam wanabodi!

Umoja wa vijana wa chama cha mapinduzi kata ya Ruanda mkoa wa mbeya jijini mbeya unaendelea ingawa nimeingia kwa kuchelewa nitajaribu kuleta kile nitakachopata hapa

updates:
Magamba wanapanga kulikomboa jimbo la mbeya kutoka mikononi mwa chadema pamoja na kiti cha udiwani wa kata ya ruanda inayoshikiliwa na chadema,yaani hapa hoja zote ni jinsi ya kuiondoa chadema hawana hoja zingine,

updates:
kuachia ikulu ni kitu ambacho hakiwezekani,chadema wasahau kabisa kuingia ikulu,tuko tayari kukesha nje,kumwaga damu lakini sio kuachia ikulu ichukuliwe na chadema.

More Updates

Vijana wa chadema kinachowasumbua ni njaa tu,na kazi yao ni ndogo tu tutawadhibiti tutaongea na wakuu wetu tuwaeleze njia za kuwamaliza vijana wa chadema kwa kuanza na kumaliza njaa waliyonayo!

Tutawaambia wenyeviti wote wa matawi watafute matatizo ya vijana! Tunaanza na jezi za mpira ambazo zote tutapiga chata ya chama cha mapinduzi mpaka mpira utapigwa chata ya CCM.
Tutawaagiza wakurugenzi wote kuhakikisha waajiiliwa wana kadi za CCM.

Nimeamua kutoka kwa sababu wanaongea Pumba tu hawana hoja za msingi!
Nakupongeza kwa taarifa hiyo mkuu na wala sihitaji ulete mipicha ya kijani na njano,mkakati wa ccm ni kweli wametenga pesa nyingi sanasana kwa ajili ya kununua vijana na watu wengine wa rika tofauti.TUTAPOKEA PESA,TUTAWAANDIKA MAJINA,TUTAWAUMBUA NA KUWANYANG'ANYA IKULU 2015 BILA KUMWAGA DAMU.
 

Forum statistics

Threads 1,296,575
Members 498,672
Posts 31,252,730
Top