List ya Mastaa wa kike wabongo wasiohitaji make ups

ngonyango

JF-Expert Member
Aug 7, 2017
1,836
2,000
Kuna baadhi nawajua tangu kitambo kabla hawajawa mastaa, kuna wengine nishakutana nao kwenye maeneo ya kistaarabu kama vile wakiamka baada ya kulala misibani ;

1. Elizabeth Lulu
2.Kajala(enzi zile ananyoa tu,hasuki)
3.Sanchoka (wa kitambo kile)
4.Shamsa Ford
5.Kidoti
6.Sepenga (wa zamani)
7.
8.
9.
Huu ni mtizamo wangu tu, kila mtu ana macho yake...wengine mnawaona kwenye TV tu .
Haya sasa karibuni muongeze list wakuu
 

kali linux

JF-Expert Member
May 21, 2017
918
1,000
Tunda na mdogo wake officialbarbie(yule ambae wasafi walimuita wakamnanii wakiongozwa na almasi lion)
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
23,019
2,000
Mi mnaunizi hamuweki picha tuwaone, Wekeni basi.
Huyu hapa ndie TUNDA Ni balaa tangu tupate Uhuru sijawahi ona binti mrembo kama huyu asilani.
Screenshot_20190130-180742.jpeg
Screenshot_20190130-180732.jpeg
Screenshot_20190130-180720.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom