Lipumba aonja joto ya jiwe la ACT-Wazalendo

Lipumba aonja joto ya jiwe la ACT-Wazalendo

Seif na wenzake hawawezi wakatuhumiwa na Lipumba kukidhoofisha chama halafu wafuasi wao wakapona na tuhuma hizo, kama Seif ni mtuhumiwa wa kukidhoofisha chama hata wafuasi wake ni watuhumiwa wa kosa hilo.

Jambo ambalo Lipumba anatakiwa kulijua,Kama Seif kavuliwa uwanachama wa cuf ina maana kavuliwa pamoja na wafuasi wake,alipo Seif na wafuasi wake wapo, alipo Lipumba na wafuasi wake wapo,kwa hiyo Seif hawezi kuwa mbaya wafuasi wake wakawa wazuri,kumkataa Seif ni kuwakataa wafuasi wake.
 
SIDHANI KAMA KUNA UCHAGUZI 2020, ZAIDI NAONA TUME, POLICCM NA WAJDA WAKITANGAZA MSHINDI.
UCHAGAZI WA 2020 ITAKUWA ZAIDI YA MAIGIZO YA 2015.

Kumbuka hata hao nao wamechoka ni wahanga wa stahiki zao kama Watumishi wa umma pia wanahofia kurudi kwa kikokotoo, kuna nguvu kubwa ya wananchi wengi wameumizwa na Huwezi mpenda alieyekuumiza,pia ni uchaguzi utakaofatiliwa kwa karibu sana na jumuia za kimataifa sababu ya rekodi zetu mbaya kimataifa. Kuna dalili ya watu kupelekwa the Hague, kumbuka sisi ni sehemu ya dunia atutoachwa kisiwa.
 
Ni wakati muafaka kwa mbowe, mbatia zito na maalim seif kutengeneza ukawa mpya na kuanza mkakati wa kuachiana majimbo mapema

Ndio kitakachofanyika hicho,uzuri ccm imeiongezea ACT nguvu kwa kuiua cuf
 
Seif na wenzake hawawezi wakatuhumiwa na Lipumba kukidhoofisha chama halafu wafuasi wao wakapona na tuhuma hizo, kama Seif ni mtuhumiwa wa kukidhoofisha chama hata wafuasi wake ni watuhumiwa wa kosa hilo.

Jambo ambalo Lipumba anatakiwa kulijua,Kama Seif kavuliwa uwanachama wa cuf ina maana kavuliwa pamoja na wafuasi wake,alipo Seif na wafuasi wake wapo, alipo Lipumba na wafuasi wake wapo,kwa hiyo Seif hawezi kuwa mbaya wafuasi wake wakawa wazuri,kumkataa Seif ni kuwakataa wafuasi wake.

Lipumba akuwaza hivo akujua wanachama ni Mali ya seifu yye akimiliki bendera, mihuri na majengo,
 
Siasa bana.. Hawa hawa wanaomfata Maalimu..baada ya muda utasikia wanarudi kwa Lipumba.
Hio mbeleko iliyombebea lipumba ndo watu hawataki kabisa hata kusikia, wanajua anatumia na watesi wao hivo ni ngumu kuwa meza moja na anayekutesa
 
Li Pumba akaombe ofisi kwa msajili, kwa jinsi wanavyoelewana atampatia tu, ata kwwnye korido za jengo la msajili.

Washamtumia atatupwa kama kondomu hana faida tena kwao,walimtumia ili kumzuia maalimu tishio kwao maalimu hayupo hivo cuf kwao si chochote we uoni Le profu anavolialia
 
Hawezi kufika 2020 June.

Sent using Jamii Forums mobile app

Hana faida kwao chezea kijani wwee Hakuna aliyewahi tumiwa na kijani akabaki Salama wapi Marlow Mzee wa piipiii.wapi wanaume Tmk? Wape original comedy?cloud FM ndio hivo inaelekea jioni, Le profu hata teuzi atazisikia redioni hana faida kwao tena.
 
Lipumba si aende kungoa bendera si anao ulinzi kama aliokuwa anapewa bara? na Lipumba akumbuke kama anazo hati za hizo office ama anyamaze tu
 
Ni wakati muafaka kwa mbowe, mbatia zito na maalim seif kutengeneza ukawa mpya na kuanza mkakati wa kuachiana majimbo mapema
Waachiane majimbo ni yao? Subir uchaguzi 2020 Acha kulia lia ili uonewe huruma.
 
Waachiane majimbo ni yao? Subir uchaguzi 2020 Acha kulia lia ili uonewe huruma.
Unamaanisha nini? Kwamba uchaguzi utatekwa na polis ccm na wakurugenzi wao na wakuu wa wilaya na wa mikoa .......au
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom