Lipumba anafaa kuwa waziri mkuu!

Nyie subirini2 kitakachotokea, cuf wantaka lipumba awe rais k2 ambacho chadema hawawez kubali miaka80000000, na hicho kichwa co cha PM wala wazir wa fedha, na katiba ya 77 iko wazi, sema sas hao ukawa kama hawatatambua hlo cjui wataacha kulitambua wakiwa wapi.
 
Hilo neno nililoliweka rangi nyekundu halistahili kuwepo hapo!
 
Lipumba hata ubalozi wa nyumba kumi hafai, labda awe padri kama Slaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…