Line ya MPesa na Tigopesa kwa 120,000/= tu?


M

mzee wa busara

Senior Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
168
Likes
44
Points
45
M

mzee wa busara

Senior Member
Joined Aug 13, 2011
168 44 45
Kwa anayehitaji kufanya biashara ya Mpesa au Tigo Pesa,laini za uwakala za mpesa na tigo Pesa zinapatikana kwa Tsh 120,000 tu kwa lani ya mpesa na pia 120,000 kwa tigo pesa. Fanya hima kunicheki kwenye PM ili ujipatie line mapema kwa bei ya chini kabisa.
 
RFP

RFP

Senior Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
173
Likes
191
Points
60
RFP

RFP

Senior Member
Joined Jun 15, 2016
173 191 60
Kwa anayehitaji kufanya biashara ya Mpesa au Tigo Pesa,laini za uwakala za mpesa na tigo Pesa zinapatikana kwa Tsh 120,000 tu kwa lani ya mpesa na pia 120,000 kwa tigo pesa. Fanya hima kunicheki kwenye PM ili ujipatie line mapema kwa bei ya chini kabisa.
Uko wapi mkuu
 
juliusmourice

juliusmourice

Member
Joined
Dec 10, 2015
Messages
46
Likes
12
Points
15
juliusmourice

juliusmourice

Member
Joined Dec 10, 2015
46 12 15
Kwa anayehitaji kufanya biashara ya Mpesa au Tigo Pesa,laini za uwakala za mpesa na tigo Pesa zinapatikana kwa Tsh 120,000 tu kwa lani ya mpesa na pia 120,000 kwa tigo pesa. Fanya hima kunicheki kwenye PM ili ujipatie line mapema kwa bei ya chini kabisa.
Aipungui
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,331
Likes
6,763
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,331 6,763 280
Kwanza kabla ya yote heb andika mfumo wa umilikishaj upoje, yan kuhusu jina la wakala... Na makabidhiano yapoje.. Binafs jamaa yangu kashapigwa alinunua line alaf aliemuuzia akamzunguka.. .. Hebu nisaidie mtoa mada
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,363
Likes
1,370
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,363 1,370 280
Kwanza kabla ya yote heb andika mfumo wa umilikishaj upoje, yan kuhusu jina la wakala... Na makabidhiano yapoje.. Binafs jamaa yangu kashapigwa alinunua line alaf aliemuuzia akamzunguka.. .. Hebu nisaidie mtoa mada
Akikujibu nistue...
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
hebu nieleweshe mkuu na jina utabadilisha ? makabidhiano tunafanyia wapi? maana naweza kuwa na line lakini kule kwa wenyewe wewe ndio unafahamika mmiliki na haki zote zikawa kwako
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,331
Likes
6,763
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,331 6,763 280
Usijali ndugu.. Haya mambo ya kununua kitu alaf kienyej huku detail/doc zote za umiliki anazo aliekuuzia ni jahu tu.. So lazima kuwe na makabidhiano ya kisheria ikiwezekana infront of Tigo officers kwenye sales point.. Vingnevyo ni za uso...
 
M

mzee wa ngada

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
614
Likes
224
Points
60
M

mzee wa ngada

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
614 224 60
Tapeli huyo
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Kwanza kabla ya yote heb andika mfumo wa umilikishaj upoje, yan kuhusu jina la wakala... Na makabidhiano yapoje.. Binafs jamaa yangu kashapigwa alinunua line alaf aliemuuzia akamzunguka.. .. Hebu nisaidie mtoa mada
Line za uwakala hata ziwe na jina la mmiliki gani huwa zinakuwa zinamilikiwa na wakala wa kanda husika na sio mtu! Huyo kukuuzia hizo line mapato na kila kitu yanakuwa yako maana malipo ya tigo na airtel yanafanyika katika hiyohiyo laini ya kazi ma voda pekee ndo wanaline ya pili ya kukulipia na ukishalipwa pesa unairudisha katika line ya kwanza pekee hivyo kama una line za kazi haiwezekani mtu mwingine aingilie kati na kukuibia!

Huyo akishakuuzia ndo umiliki umehama kutoka kwake ivyo jumla kasoro jina pekee! Ila lazima kama utazihamisha kanda mfano kutoka Arusha kuja dar lazima uende makao makuu wakuhamishie kanda ya huku basi
hebu nieleweshe mkuu na jina utabadilisha ? makabidhiano tunafanyia wapi? maana naweza kuwa na line lakini kule kwa wenyewe wewe ndio unafahamika mmiliki na haki zote zikawa kwako
Usijali ndugu.. Haya mambo ya kununua kitu alaf kienyej huku detail/doc zote za umiliki anazo aliekuuzia ni jahu tu.. So lazima kuwe na makabidhiano ya kisheria ikiwezekana infront of Tigo officers kwenye sales point.. Vingnevyo ni za uso...
 

Forum statistics

Threads 1,237,008
Members 475,398
Posts 29,275,642