Ligi ya Mabingwa Ulaya: Real Madrid yanyooshewa njia! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ligi ya Mabingwa Ulaya: Real Madrid yanyooshewa njia!

Discussion in 'Sports' started by Ghiti Milimo, Mar 16, 2012.

  1. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 60
    Ratiba ya robo fainali -fainali ya ligi ya mabingwa ulaya imetoka,na kuonyesha njia rahisi kwa Real,kufika fainali!
    Imepangwa hivi:-
    AC MILAN VS BARCELONA,CHELSEA VS BENFICA. Washindi wa michezo hiyo miwili,watakutana nusu fainali. Michezo mingine miwili,ni kati ya REAL VS APOEL,mshindi atakutana na mshindi kati ya MARSEILE VS BAYERN.
    Michezo ya kwanza itakuwa TRH 27/3 na 28/3 na marudiano 3/4 na 4/4.
     
  2. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    The special one versus pep final! Ngoma itanoga hapo niaje? Huku ndoo ya la liga ikitegemewa kubebwa na mou! Mwaka huu mwanangu ntamwita mourinho!!
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,544
    Likes Received: 10,474
    Trophy Points: 280
    usiipuze Bayan jamaa wako vizuri sana wana ruben ambeye ndio mess wao.
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Hurrrreeeee!
    Kwa mtaji wa kabumbu walilotembeza juzi Chelsea njia nyeupe nusu fainali!
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,645
    Likes Received: 1,437
    Trophy Points: 280
    Fainali Barca vs R Madrid! Mourinho anaweza aandika historia nyingine hapa
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    yaani hawezi kukosea tena kama last year..yaaani barca mwaka huu wanaweza maliza bila ndoo ya ligi na ya uefa ...hivi mani yuuu hawachezi mashindano haya au nimeangalia vibaya ratiba
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hili ndilo ninaloomba litokee.
    Na akifanikiwa tu kuweka historia Spain basi ni lazima arudi England ili akamilishe ukurasa wake. Huyu jamaa kweli ni "THE SPECIAL ONE"
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    aje atue ETIHAD atupe raha sie...
     
  9. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I bet atarudi darajani kwa mbwembwe nyingi
     
  10. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 3,437
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Betting inaruhusiwa sio maneno na thread isifutwe mpaka final, Chelsea kama amuioni vile mie na bet Chelse final. Naanzia na 10,000 nyie hata mkiweka jiwe inatosha.

    Jifunzeni kwa Man U na Man City huko waliko na yaliyowakuta na dharau zenu, kuanzia wiki ijayo watu wanapasuka
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,139
    Likes Received: 7,391
    Trophy Points: 280
    Duh,
    So kama tusigetolewa kiume, tukapita tungekutana wabaya wetu, wapiga pasi wa Catalan.
     
  12. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 60
    SONGAMBELE,hatukutegemea kama CHELSEA ita-SONGAMBELE! Hakika hatukuamini maneno yako,kama CHELSEA wana uwezo wa kufika hata nusu fainali! Binafsi,nakupa hongera kwa utabiri wako!
     
Loading...