Ligi Kuu Bara, wiki hadi wiki ni kichekesho

Ligi Kuu Bara, wiki hadi wiki ni kichekesho

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Posts
3,526
Reaction score
1,410
hadi inaboa,sijui shida yao ionekane ligi ndeefu.Hii yote kukosa ubunifu wa kuanzisha mashindano mengine.
 
hata mimi nimeshindwa kuelewa sababu za kupanga ratiba ya wiki hadi wiki. kwakuwa Malinzi yumo humu ndani, basi ni vema akafafanua kusudi lao ni lipi
 
wana sababu zao za kisiasa eti watazamaji wawe wengi coz ni wikiend,wakati wanaviongezea vilab gharama
 
Naiona Tanzania yangu siku hadi siku inapoteza mwelekeo.
 
Ligi kuu ya scotland timu zinakutana mara nne katika msimu mmoja sababu ya uchache wa timu na lengo ni kuwapa wachezaji mechi za kutosha. Je kuna haja ya ku adopt mfumo kama huo maana tukisema tuongeze idadi ya timu shiriki, ligi itakosa mvuto maana timu zenye kutoa ushindani ni chache sana.
 
mkuu Lubama,unazungumzia scotland,failureskwenye soka,hata hivyo ninachozungumzia mm ni idadi ya mashino pia
 
mkuu Lubama,unazungumzia scotland,failureskwenye soka,hata hivyo ninachozungumzia mm ni idadi ya mashino pia
wakuu mbona kama hatueleweki vile maana kabla ligi ilikuwa inachezwa hadi katikati ya wiki kilichotokea ni wadau na vilabu vyenyewe kulalamika kuwa
a. vinakuwa vinakosa mda wa maandalizi wa kutosha kuelekea mechi inayofuata
b. umbali wa safari kutoka eneo moja kwenda lingine mfano timu itoke mtwara ije kucheza na timu za dar halafu irudi mechi inayofuata iende ikacheze kagera hapo ni katikati ya wiki
 
Back
Top Bottom