simplemind
JF-Expert Member
- Apr 10, 2009
- 16,786
- 9,719
Israel hawawezi wanaume atabaki kukimbilia kurusha maboom kuvunja majumba na ku uwa watoto na wanawake tu haha
Sio signature yangu dogo ni Quran ambayo mnyezi Mungu anasema wanaiogopa wanafiki waki islam kuisoma kabla ya makafiri sababu inawapa ukweli, sa wewe ulitaka mimi nisema kuna Mungu motto ambaye alikuwa anakunya kama sisi au:cool2:signature yako inasadifu ulivyo. sorry!
Israel hawawezi wanaume atabaki kukimbilia kurusha maboom kuvunja majumba na ku uwa watoto na wanawake tu haha.[video][http://www.youtube.com/watch?v=9NEc07zwLsw/VIDEO]
Sio signature yangu dogo ni Quran ambayo mnyezi Mungu anasema wanaiogopa wanafiki waki islam kuisoma kabla ya makafiri sababu inawapa ukweli, sa wewe ulitaka mimi nisema kuna Mungu motto ambaye alikuwa anakunya kama sisi au:cool2: