Leo nimetimiza mwaka bila kula chips mayai wala soda

Leo nimetimiza mwaka bila kula chips mayai wala soda

Leo 22-04-2023
Nimetimiza mwaka bila chips

Ilikuwa safari ngumu ya kujenga afya yangu hasa kwa mtindo bora wa maisha na kujikinga na maradhi supu..

Upi ushauri wako??
Ni vyakula gani vya kupunguza zaidi ili kujikinga na magonjwa sugu.
hongera, na mimi ngoja nianze…nataka niache matumizi ya soda, nipunguze matumizi ya sukari na wanga. Inshallah
 
Je wajua kila chip's moja ina nusu kikombe cha mafuta??
Mafuta yao Sio salama ni mengi sana.
Hupelekea presha
Hupunguza Nguvu za kiume.
Chips hazina faida yoyote mwilini ni takataka
Mmh uzushi
Mimi mbona naanda mwenyewe haja mafuta nusu kikombe hajafika hata robo..
 
Je wajua kila chip's moja ina nusu kikombe cha mafuta??
Mafuta yao Sio salama ni mengi sana.
Hupelekea presha
Hupunguza Nguvu za kiume.
Chips hazina faida yoyote mwilini ni takataka
Daaah, huu sio uongo wa wazi na makusudi mkuu? Yaani mkaanga chipsi atumie nusu kikombe? Kwa bei hii ya mafuta au? Kwanza kikombe cha ukubwa gani unazungumzia?

Kuna bodaboda, mabasi, malori, wachawi, majambazi, n.k KIFO kipo pale pale!

Hewa chafu, umasikini uliotukuka, mental pressure n.k
 
Je wajua kila chip's moja ina nusu kikombe cha mafuta??
Mafuta yao Sio salama ni mengi sana.
Hupelekea presha
Hupunguza Nguvu za kiume.
Chips hazina faida yoyote mwilini ni takataka
Yes mkuu upo sahihi, Ila viazi ni protein Ina faida sema Mafuta wanayotumia kupikia ndio shida ilipo wanapikia mafuta ya Bei rahisi
 
Protein kwa wingi na Mafuta yenye rehemu (cholesterol) inakufanya inakuwa 'tipwatipwa' almaarufu km chibonge

NB: kwenye mabano & funga fungua semi ni kingereza au neno lisilo rasmi
Cholesterol ni Kingereza na inahitajika mwilini lakini isizidi kiwango.
 
Daaah, huu sio uongo wa wazi na makusudi mkuu? Yaani mkaanga chipsi atumie nusu kikombe? Kwa bei hii ya mafuta au? Kwanza kikombe cha ukubwa gani unazungumzia?

Kuna bodaboda, mabasi, malori, wachawi, majambazi, n.k KIFO kipo pale pale!

Hewa chafu, umasikini uliotukuka, mental pressure n.k
Mafuta yanakaangwa kwenye karai moja kiazi kuna kawaida ya kufyonza mafuta, muelewe mleta mada ili kiive kinafyonza mafuta kwa hio pale ukila kiazi unakula na mafuta pia na yale mafuta huchukua muda kubadirishwa hata zaidi ya mwezi yanaweza yasibadirishwe, nazungumzia kwenye mabanda ya chips maana wanabana matumizi wapate faida
 
Halafu ukikaa na madaktari wenyewe unadhani wanajali?

Dogo wangu mmoja ni specialist wa figo akiwa off mnapiga mtungi utasema siyo yeye anayeijuwa figo vizuri ndani nje.
Wanamwambia Figo haifi kizembe wanafananisha na mfumo wa umeme huu wa transformer, wanamwambia transformer haifi kizembezembe sawa na Figo, wenyewe wanadai ili Figo life basi inatangulia kufa Kongosho kwanza
 
Back
Top Bottom