Leo ni siku ya wapendanao tumechinja ng'ombe

Leo ni siku ya wapendanao tumechinja ng'ombe

litutumbwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2023
Posts
731
Reaction score
1,378
Kwema wadau?
Kariakoo pamefurika leo, watoto ukizingatia hawajaenda shule kutokana na mapumziko ya siku ya leo...

Tunasherekea valentine tupo hapa kariakoo. Pamechafuka fujo na kelele kama zote. Wamechinja ng'ombe.
Kumbe mbele kuna lile treni ambalo yupo yule ng'ombe.

Limepita hapa Kariakoo tumeliona.
Tiptop mademu wana mizigo balaa. Njooni wameshusha kiingilio. Ni maji tu ya jero.
Mimi nilishakuja jana ila leo nipo class nawapigisha module madogo.

Ile milima pale k.koo zao la karanga linakubali mno. Ile njia ndo mpaka kigoma.

Ila tabora daaah
 
Kwema wadau?
Kariakoo pamefurika leo, watoto ukizingatia hawajaenda shule kutokana na mapumziko ya siku ya leo...

Tunasherekea valentine tupo hapa kariakoo. Pamechafuka fujo na kelele kama zote. Wamechinja ng'ombe.

Kumbe mbele kuna lile treni ambalo yupo yule ng'ombe.

Limepita hapa Kariakoo tumeliona.

Tiptop mademu wana mizigo balaa. Njooni wameshusha kiingilio. Ni maji tu ya jero.

Mimi nilishakuja jana ila leo nipo class nawapigisha module madogo.
Mkuu hii ni nyimbo!?
 
D13E9BF0-F879-4393-A8D7-FDF6EDEAE85E.jpeg
 
Back
Top Bottom