Leo Jumapili njoo na mstari wa kumbukumbu

Leo Jumapili njoo na mstari wa kumbukumbu

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Posts
21,708
Reaction score
35,719
Mimi mistari yangu hii 👇🏻👇🏻👇🏻

2 Kor 4:16​

Kwa hiyo hatulegei; bali ijapokuwa utu wetu wa nje unachakaa, lakini utu wetu wa ndani unafanywa upya siku kwa siku.

1 Nyakati 28:9​

Nawe, Sulemani mwanangu, mjue Mungu wa baba yako, ukamtumikie kwa moyo mkamilifu, na kwa nia ya kumkubali; kwa kuwa BWANA hutafuta-tafuta mioyo yote, na kuyatambua mawazo yote ya fikira; ukimtafuta, ataonekana nawe; ukimwacha, atakutupa milele.
 
Isaya 48:22 Hapana amani kwa wabaya, asema BWANA.


1 Mambo ya Nyakati 4:10
Huyo Yabesi akamlingana Mungu wa Israeli, akisema, Lau kwamba ungenibarikia kweli kweli, na kunizidishia hozi yangu, na mkono wako ungekuwa pamoja nami, nawe ungenilinda na uovu, ili usiwe kwa huzuni yangu! Naye Mungu akamjalia hayo aliyoyaomba.
 
Isaya 48:22 Hapana amani kwa wabaya, asema BWANA.


1 Mambo ya Nyakati 4:10
Huyo Yabesi akamlingana Mungu wa Israeli, akisema, Lau kwamba ungenibarikia kweli kweli, na kunizidishia hozi yangu, na mkono wako ungekuwa pamoja nami, nawe ungenilinda na uovu, ili usiwe kwa huzuni yangu! Naye Mungu akamjalia hayo aliyoyaomba.
Umenimbusha huu mstari
👇🏻👇🏻
* na kuzidishia Hozi yangu*
 
2 Fal 4:8-11,14-16

Ilikuwa siku moja, Elisha alikwenda Shunemu; na huko kulikuwa na mwanamke mmoja mwenye cheo; naye akamshurutisha aje ale chakula. Ikawa kila alipopita njia ile, huingia kula chakula. Yule mwanamke akamwambia mumewe, Tazama, mimi naona ya kuwa mtu huyu apitaye kwetu mara kwa mara ni mtu mtakatifu wa Mungu.

Nakuomba, tumfanyie chumba kidogo ukutani; na ndani yake tumwekee kitanda, na meza, na kiti, na kinara cha taa na itakuwa, atujiapo, ataingia humo. Ikawa siku moja akafikia huko, akaingia katika chumba kile akalala. Akasema, Basi, atendewe nini? Gehazi akajibu, Hakika hana mwana, na mumewe ni mzee. Akamwambia, Kamwite. Naye alipokwisha kuitwa, akasimama mlangoni. Akasema, Panapo wakati huu mwakani, utamkumbatia mwana.



Nilicho jifunza kwenye somo hili ni wakati tunafikiria kujenga nyumba za makazi yetu tusisahau kuweka chumba cha wageni.

Hawa ndugu hawakua na Sehemu ya mgeni katika nyumba yao, na walipo fikiwa na mgeni wa faida iliwabidi waingie gharama ya kujenga chumba cha wageni.

Wageni ni wenye faida , na hatutaweza kuishi bila kufikiwa na wageni, na hata sisi wakati fulani tutakuwa wageni katika makazi ya watu.

Na pia huwenda mafanikio yako yakawa juu ya mgeni atakaye fika kwako, na kupokelewa vizuri, lile neno la baraka atakalo litamka huwezi juwa litaacha athari chanya kiasi gani kama hio familia hapo juu.
 
Zaburi 1:1 - 6
Heri mtu yule asiyekwenda Katika shauri la wasio haki; Wala hakusimama katika njia ya wakosaji; Wala hakuketi barazani pa wenye mizaha.
Bali sheria ya BWANA ndiyo impendezayo, Na sheria yake huitafakari mchana na usiku. Naye atakuwa kama mti uliopandwa Kandokando ya vijito vya maji, Uzaao matunda yake kwa majira yake, Wala jani lake halinyauki; Na kila alitendalo litafanikiwa. Sivyo walivyo wasio haki; Hao ni kama makapi yapeperushwayo na upepo. Kwa hiyo wasio haki hawatasimama hukumuni, Wala wakosaji katika kusanyiko la wenye haki. Kwa kuwa BWANA anaijua njia ya wenye haki, Bali njia ya wasio haki itapotea.
 
2 Fal 4:8-11,14-16

Ilikuwa siku moja, Elisha alikwenda Shunemu; na huko kulikuwa na mwanamke mmoja mwenye cheo; naye akamshurutisha aje ale chakula. Ikawa kila alipopita njia ile, huingia kula chakula. Yule mwanamke akamwambia mumewe, Tazama, mimi naona ya kuwa mtu huyu apitaye kwetu mara kwa mara ni mtu mtakatifu wa Mungu.

Nakuomba, tumfanyie chumba kidogo ukutani; na ndani yake tumwekee kitanda, na meza, na kiti, na kinara cha taa na itakuwa, atujiapo, ataingia humo. Ikawa siku moja akafikia huko, akaingia katika chumba kile akalala. Akasema, Basi, atendewe nini? Gehazi akajibu, Hakika hana mwana, na mumewe ni mzee. Akamwambia, Kamwite. Naye alipokwisha kuitwa, akasimama mlangoni. Akasema, Panapo wakati huu mwakani, utamkumbatia mwana.



Nilicho jifunza kwenye somo hili ni wakati tunafikiria kujenga nyumba za makazi yetu tusisahau kuweka chumba cha wageni.

Hawa ndugu hawakua na Sehemu ya mgeni katika nyumba yao, na walipo fikiwa na mgeni wa faida iliwabidi waingie gharama ya kujenga chumba cha wageni.

Wageni ni wenye faida , na hatutaweza kuishi bila kufikiwa na wageni, na hata sisi wakati fulani tutakuwa wageni katika makazi ya watu.

Na pia huwenda mafanikio yako yakawa juu ya mgeni atakaye fika kwako, na kupokelewa vizuri, lile neno la baraka atakalo litamka huwezi juwa litaacha athari chanya kiasi gani kama hio familia hapo juu.
Mkuu nikumbushe story ya nambii mzee🥰🥰
 
2 Fal 4:8-11,14-16

Ilikuwa siku moja, Elisha alikwenda Shunemu; na huko kulikuwa na mwanamke mmoja mwenye cheo; naye akamshurutisha aje ale chakula. Ikawa kila alipopita njia ile, huingia kula chakula. Yule mwanamke akamwambia mumewe, Tazama, mimi naona ya kuwa mtu huyu apitaye kwetu mara kwa mara ni mtu mtakatifu wa Mungu.

Nakuomba, tumfanyie chumba kidogo ukutani; na ndani yake tumwekee kitanda, na meza, na kiti, na kinara cha taa na itakuwa, atujiapo, ataingia humo. Ikawa siku moja akafikia huko, akaingia katika chumba kile akalala. Akasema, Basi, atendewe nini? Gehazi akajibu, Hakika hana mwana, na mumewe ni mzee. Akamwambia, Kamwite. Naye alipokwisha kuitwa, akasimama mlangoni. Akasema, Panapo wakati huu mwakani, utamkumbatia mwana.



Nilicho jifunza kwenye somo hili ni wakati tunafikiria kujenga nyumba za makazi yetu tusisahau kuweka chumba cha wageni.

Hawa ndugu hawakua na Sehemu ya mgeni katika nyumba yao, na walipo fikiwa na mgeni wa faida iliwabidi waingie gharama ya kujenga chumba cha wageni.

Wageni ni wenye faida , na hatutaweza kuishi bila kufikiwa na wageni, na hata sisi wakati fulani tutakuwa wageni katika makazi ya watu.

Na pia huwenda mafanikio yako yakawa juu ya mgeni atakaye fika kwako, na kupokelewa vizuri, lile neno la baraka atakalo litamka huwezi juwa litaacha athari chanya kiasi gani kama hio familia hapo juu.
2Wafalme 13

Kuna story tamu sana
 
Ezekieli 33:8

Nimwambiapo mtu mbaya, Ewe mtu mbaya, hakika utakufa, nawe husemi neno la kumwonya mtu huyo, aiache njia yake, mtu mbaya huyo atakufa katika uovu wake, lakini damu yake nitaitaka mkononi mwako.
 
2 Fal 4:8-11,14-16

Ilikuwa siku moja, Elisha alikwenda Shunemu; na huko kulikuwa na mwanamke mmoja mwenye cheo; naye akamshurutisha aje ale chakula. Ikawa kila alipopita njia ile, huingia kula chakula. Yule mwanamke akamwambia mumewe, Tazama, mimi naona ya kuwa mtu huyu apitaye kwetu mara kwa mara ni mtu mtakatifu wa Mungu.

Nakuomba, tumfanyie chumba kidogo ukutani; na ndani yake tumwekee kitanda, na meza, na kiti, na kinara cha taa na itakuwa, atujiapo, ataingia humo. Ikawa siku moja akafikia huko, akaingia katika chumba kile akalala. Akasema, Basi, atendewe nini? Gehazi akajibu, Hakika hana mwana, na mumewe ni mzee. Akamwambia, Kamwite. Naye alipokwisha kuitwa, akasimama mlangoni. Akasema, Panapo wakati huu mwakani, utamkumbatia mwana.



Nilicho jifunza kwenye somo hili ni wakati tunafikiria kujenga nyumba za makazi yetu tusisahau kuweka chumba cha wageni.

Hawa ndugu hawakua na Sehemu ya mgeni katika nyumba yao, na walipo fikiwa na mgeni wa faida iliwabidi waingie gharama ya kujenga chumba cha wageni.

Wageni ni wenye faida , na hatutaweza kuishi bila kufikiwa na wageni, na hata sisi wakati fulani tutakuwa wageni katika makazi ya watu.

Na pia huwenda mafanikio yako yakawa juu ya mgeni atakaye fika kwako, na kupokelewa vizuri, lile neno la baraka atakalo litamka huwezi juwa litaacha athari chanya kiasi gani kama hio familia hapo juu.
Amina
 
Joshua 1:5

Hapatakuwa mtu yeyote atakayeweza kusimama mbele yako siku zote za maisha yako; kama nilivyokuwa na Musa ndivyo nitakavyokuwa pamoja na wewe, sitakupungukia wala sitakuacha.
 
Back
Top Bottom